Một số lưu ý khi sử dụng xe máy. | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Một số lưu ý khi sử dụng xe máy.

FixAttrb

Búa Gỗ
Cảm ơn bác, em cũng sắp mua xe máy
Vào topic này bác tổng hợp hay quá. Em lưu lại bookmark để còn tham khảo thêm ạ.

AnhDuy1986

KHÔNG GÌ LÀ TẤT CẢ !!!!
Thành viên BQT
Các bác thay sớm thế em đi xe số toàn dùng nhớt Motul, 3000km thay 1 lần.
Motul cũng tùy loại và tùy xe cũng như đk di chuyển, thông số trên là thông số sử dụng chung chứ không phải cho tất cả bạn ạ. Với lại xe phổ thông mà xài motul v300 thì quá phí vì chỉ có cỡ v300 + xe mới mới có thể chấp nhận con số 3k chứ cỡ 3000 hay 3100 mà để tới 3k thì phải nói câu : botay

dongson08

Búa Gỗ
Motul cũng tùy loại và tùy xe cũng như đk di chuyển, thông số trên là thông số sử dụng chung chứ không phải cho tất cả bạn ạ. Với lại xe phổ thông mà xài motul v300 thì quá phí vì chỉ có cỡ v300 + xe mới mới có thể chấp nhận con số 3k chứ cỡ 3000 hay 3100 mà để tới 3k thì phải nói câu : botay
Tính em hay quên nên toàn đổ loại tốt đi lâu. Có khi 3500km mới thay ấy bác. Được cái máy honda bền 7 năm rồi máy vẫn ngon, mỗi tội dàn nhựa thì xuống cấp.