Mọi người ơi giúp mình với mình chưa biết cách nào để đo case chạy fan 8cm hay 12cm moi người chỉ mình với | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Mọi người ơi giúp mình với mình chưa biết cách nào để đo case chạy fan 8cm hay 12cm moi người chỉ mình với

baotq76

Búa Gỗ Đôi
Tra tên của Case lên GG trên mấy trang bán hàng chắc chắn sẽ có thông tin Case dung fan 8 hay 12, hoặc xem thông tin kích thước của case

guest11

Rìu Chiến Chấm
Mọi người ơi giúp mình với mình chưa biết cách nào để đo case chạy fan 8cm hay 12cm moi người chỉ mình với
Case bự tản nhiệt nhanh nhưng choán chỗ, case nhỏ tản nhiệt chậm nhưng gọn.

Bạn có thể tham khảo tại đây

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
lấy thước hoặc gang tay

ndt2605

Rìu Bạc Đôi
Sao ko google phát ra ngay nhỉ.
Fan 8 hay 12cm là cạnh của hình vuông ấy.
Hỏi vầy tôi đoán là fan case. Đo chỗ mà case có chừa sẵn để lắp quạt thường có 4 cái lỗ bắt quạt, đo nó gần 8cm thì fan 8, gần 12cm thì là fan 12. Mua thì nhớ chọn cái jack và vol cho phù hợp. Thường thấy nhất là fan 12v và jack như cái hình dưới.

TheAn

Búa Đá
Search tên case nó có ghi thông số kĩ thuật luôn mà, đo chi cho mệt