[MobiFone TP.HCM] Gây bối rối khi phải chọn giữa “MỘT LY TRÀ SỮA” Với “GÓI CƯỚC 2GB”

Administrator
Một gói cước trong mơ dành cho HSSV vừa được MobiFone cho ra mắt. Cực kì thuận tiện tra cứu bài học trên mạng, trao đổi với bạn bè, vừa có thể truy cập vào các ứng dụng giải trí… Tại sao bạn chưa đăng kí ngay bây giờ!

Cụ thể, với gói cước HSV25, chỉ với 25 nghìn đồng/ tháng, bạn sẽ tha hồ sử dụng 2GB data tốc độ cao trong 30 ngày.

• Miễn phí truy cập ứng dụng học tiếng Anh Elsa - app luyện phát âm sử dụng công nghệ AI do người Việt phát triển
  • Miễn phí truy cập ứng dụng âm nhạc Spotify - trang âm nhạc trực tuyến chất lượng cao.
Gói cước HSV50 chỉ với với 50 nghìn đồng /tháng, là có ngay 5 GB dung lượng tốc độ cao trong 30 ngày:

• Miễn phí truy cập data tốc độ cao vào ứng dụng Viber (tối đa 3 GB),
  • Miễn phí data truy cập xem phim trên wapsite http://movies.fimplus.vn và ứng dụng FIM+ (gói FIM cơ bản)
  • Miễn phí data truy cập các game của nhà phát hành game Việt Nam tại địa chỉ http://gamedata.mobifone.vn.
Hãy nhắn tin DK <MÃ GÓI> hoặc <MÃ GÓI> gửi 999 để đăng ký ngay một trong hai gói cước trả trước vô cùng ưu đãi và tiết kiệm dành cho HSSV này nhé!

Thông tin thêm chương trình tại fanpage của Mobifone

Trả lời

tutangiang

Gà con
Mobi sóng 4G ổn định, ít bị mất sóng như mấy mạng khác

Các cú pháp hỗ trợ anh em học sinh sinh viên cần nắm rõ khi sử dụng gói này

Cú pháp hỗ trợSoạn
Cách kiểm tra data 4G còn lạiKT ALL gửi 999
Cách gia hạn gói trước chu kỳGH Tên-gói gửi 999
Cách hủy tính năng gia hạn tự động KGH Tên-gói gửi 999
Cách hủy gói khi không có nhu cầu sử dụng tiếpHUY Tên-gói gửi 999

Nhiều nhà mạng khác cũng từng triển khai các gói cước cho hssv. Nhưng cá nhân tôi thấy gói cước lần này của mobifone khá ổn, hy vọng họ sẽ có nhiều chương trình hấp dẫn hơn

Có ly trà sữa thôi các ông lăn tăn nhiều làm gì nhỉ

Cứu cánh của em đây rồi các bác ạ ! Dùng gói hsv25 em khoái nhất cái nghe nhạc spoitity và vào app elsa free data

VNZ-ROAD

NEXTVNZ
Có phải đây là gói cước rẻ nhất của Mobifone không các bạn ?
Gói này là gói rẻ và ưu đãi nhất thời điểm hiện tại cho sinh viên thôi bạn ơi. Khả năng sẽ có nhiều gói khác ngon hơn , nhưng đối tượng khách hàng sẽ là tập khách hàng khác

Ông lại đi cày youtube với phim ở các trang khác chứ gì. Gói này chỉ thích hợp cho các bạn hssv nhu cầu học tập, giải trí là chính ông nhé
Đúng rồi bạn ơi. Mình thích gói 25k, vừa vào học elsa ổn lại được nghe nhạc ở spoitify ko lo hết data