PM Hệ thống - MiniTool Partition Wizard 12.XX Full - Quản lý phân vùng ổ cứng! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống MiniTool Partition Wizard 12.XX Full - Quản lý phân vùng ổ cứng!

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cảm ơn bác , mấy ngày hôm nay tôi bận việc lu bu quá , nên chưa có test .
Và hôm nay thấy các confirm này của bác có lẽ cũng ko cần test nữa vì bác đã test cả trên 2 loại win ảo và thật đều lỗi
Tôi đang lo ngại tính năng recovery data và recovery partition của nó . Vì chưa test , sợ lúc mình ra lệnh thực thi nó đòi khóa đăng ký , bởi vì ko biết cài file dll đó nó đã fix triệt để chưa

Tôi nghĩ đó là vì bản này bị lỗi khi tạo bootable CD, còn cái bản mà bạn kia gửi cho tôi thì boot vào máy ảo hay thật đều thành công hết đó bạn.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
đây bạn, mình chèn ảnh báo lỗi nên bạn xem tạm
Nếu nó là EFI system (GPT) hoặc system (MBR) thì ko thể xóa được , bởi vì nó chứa các thứ cần thiết của hệ thống để khởi động windows . Nếu cố tình xóa đi thì sẽ ko thể vào được windows

ledung01

Gà con
cảm ơn nhiều nhaaaaa

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
phần mềm ăn zô ruột tui luôn rồi ! tks đã chia sẽ ?
Hiện nay trong các loại quản lý DISK có 4 thứ
1/ mini tool
2/ AOMEI
3/ EaseUS
4/ DiskGenius (partguru)
4 Loại trên theo nhận xét cá nhân là đáng dùng nhất (có thể dùng tích hợp nhiều soft để khắc phục cho 1 ca rắc rối ) khi dùng đơn lẻ 1 soft ko thể khắc phục