Ảnh đẹp - Mê mẫn với cặp tuyết lê cực kỳ sexy của hot girl LuLu | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Ảnh đẹp Mê mẫn với cặp tuyết lê cực kỳ sexy của hot girl LuLu

tranthanhkiet

Moderator
Thành viên BQT
Các anh em đồng râm nào đã xem em nó tại đây thì chắc không cần phải giới thiệu nhiều. Khuôn mặt xinh đẹp cộng với body cực kỳ quyến rũ đủ sức làm tan chảy mọi con tim của các thanh niên.

Bộ ảnh mới update này của em nó cực kỳ sexy, hơn bộ ảnh trên rất nhiều và sẽ làm hài lòng sự đòi hỏi của các anh em khó tính nhất.

Mời các anh em vào bình phẩm {byebye}{byebye}{byebye}

tranthanhkiet

Moderator
Thành viên BQT
Từ ngày quen với bác Kiệt có lẽ anh em chúng ta quên mất gái Việt rồi =((
Dạ thưa với các thánh gái Việt cũng chẳng thua chị kém em. Tùy nhiên nhiều bộ ảnh hở bạo quá nên em sẽ sàn lọc trước khi up lên cho anh em chiêm ngưỡng ???

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Bác @ovinguyen đang tích cực xoi hay sao mà chưa thấy bình phẩm.
Tại mình down chưa xong nên mình chưa bình phẩm được.
Bộ này đẹp hơn bộ trước, nhưng có vẻ em ấy vẫn chưa được tự nhiên lắm.

ovinguyen

Dạ thưa với các thánh gái Việt cũng chẳng thua chị kém em. Tùy nhiên nhiều bộ ảnh hở bạo quá nên em sẽ sàn lọc trước khi up lên cho anh em chiêm ngưỡng ???
Nào bác post gái Việt đi, nếu có hình nào hở quá thì gửi tin nhắn riêng cho bọn em được rồi bác, đúng ko bác @Xeko888 nhỉ

tranthanhkiet

Moderator
Thành viên BQT
Tại mình down chưa xong nên mình chưa bình phẩm được.
Bộ này đẹp hơn bộ trước, nhưng có vẻ em ấy vẫn chưa được tự nhiên lắm.
Em này mới được debut, bộ ảnh hôm qua là lần đầu của em nó, đây là bộ thứ hai. Hôm nay tính up em Lucky nhưng cuối giờ anh em đồng râm TQ up bộ này lên thấy hot quá nên up lên luôn cho anh em thưởng thức.

ovinguyen

Em này mới được debut, bộ ảnh hôm qua là lần đầu của em nó, đây là bộ thứ hai. Hôm nay tính up em Lucky nhưng cuối giờ anh em đồng râm TQ up bộ này lên thấy hot quá nên up lên luôn cho anh em thưởng thức.
Bác up bộ nào bọn em xem bộ ấy, ngày nào cũng có gái mà ngắm là được rồi bác @Xeko888 nhỉ.

tranthanhkiet

Moderator
Thành viên BQT
Em chỉ thích gái Trung thôi, nói chân tình với bác Kiệt đấy, gái Việt Xinh thật nhưng cứ làm mũi, làm cằm rồi làm môi khiến đi đâu cứ tưởng một công trường người giống nhau ấy.
TQ dân đông nên vẻ đẹp của các em ấy cũng đa dạng. Mấy em Hàn mình thấy em nào cũng na ná nhau nên không up.

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
TQ dân đông nên vẻ đẹp của các em ấy cũng đa dạng. Mấy em Hàn mình thấy em nào cũng na ná nhau nên không up.
Mấy em Hàn cũng kiểu công xưởng nên ko thật, em chỉ thích mấy em trung, Trước em vào đại học Thanh Hoa tý thì ngất vì gái xinh quá.