This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ MCboot_vn 2024 - Bộ boot USB-HDD for UEFI-MBR_(v10.5 Update 25/08/2024)

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
Dạ cảm ơn bác, e thường dùng bootice để định dạng phân vùng NTFS chứ k dùng tính năng format, kết quả các lần tạo boot đều thành công ạ, em nghĩ có thể do định dạng phân vùng chưa đảm bảo lên bị lỗi, không nạp đc MBR lên bị báo lỗi trên ạ.

anhnguyenvan

Rìu Sắt Đôi
BỘ MCBOOT 6.3.1 LÀ RẤT TUYỆT VỜI ĐẦY ĐỦ PHẦN MỀM CẦN THIẾT , LOAD VÀO WIN 10 64 PE RẤT NHANH , CÓ THỂ NÓI HOÀN HẢO , HOANCHIEN KIẾM HÌNH NỀN NÀO ĐẸP VÀ SÁNG SÁNG TÍ NGHE

vominhtri278

Búa Gỗ
Em tạo USB Boot và USB Data xong thì không copy dữ liệu vào USB Data được ạ, kể cả file dung lượng nhỏ! Bác nào giúp em cách xử lý với ạ! Em cám ơn.

Akir4

Búa Gỗ
Bản 6.13.1 chỉ update giao diện thôi ạ?
em giải nén file iso copy vào toàn báo lỗi phải copy phân vùng data ra ổ cứng để format lại, copy hẳn 30gb =.=!

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bản 6.13.1 chỉ update giao diện thôi ạ?
em giải nén file iso copy vào toàn báo lỗi phải copy phân vùng data ra ổ cứng để format lại, copy hẳn 30gb =.=!
Không thực hiện trên win pe mà thực hiện trên win chính nhé bạn, dùng bootice mở phân vùng boot lên xóa file đi rồi copy vào là ok nhé

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
Hôm nay boot vào máy lap cùi chạy mini XP , ko ngờ nó load được wifi , nhìn chung thì install driver của bộ này tốt
Cảm ơn bác đã test em cũng có chạy một số máy bàn đời cũ nó load drvier cũng ok lắm ạ

anhnguyenvan

Rìu Sắt Đôi
HOANCHIEN BỔ SUNG THÊM PHOTOSHOP POTABLE NỮA THÌ TUYỆT , MCBOOOT 6.1.3 BOOT VÀO WIN RẤT NHANH , ĐA DẠNG PHẦN MỀM , NHÌN CHUNG QUÁ HOÀN HẢO , CÓ CÁI HÌNH NỀN TỐI QUÁ KIẾM HÌNH NỀN NÀO SÁNG SÁNG TÍ