Chia sẻ - MCboot_vn 2024 - Bộ boot USB-HDD for UEFI-MBR_(v10.3 Update 30/04/2024) | Page 52 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ MCboot_vn 2024 - Bộ boot USB-HDD for UEFI-MBR_(v10.3 Update 30/04/2024)

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
xin phép bác @hoanchien mình sẽ mổ sẻ và custom lại 1 số app portable trong MC BOOT 6.7.0 vì xài gì quen đó rồi mà bản boot của bác lại hay nên sẽ chỉnh sửa lại đôi chút.
Tùy bạn,mình chia sẻ là các bạn sử dụng thoải mái không lo gì cả, các bạn làm và phát triển nó thêm hơn nữa càng tốt, báo cho mình thêm các cập nhật hay để mình thêm vào của MCboot của mình nhé bạn

Ba0Dragon

Búa Đá
lúc sáng định kéo mà vô 4 link, link nào cũng báo hết lượt tải nên định đợi bản 6.9 luôn số cũng đẹp☺️
bản sáng úp lỗi boot hay sao thầy giáo

vnskyline

Gà con
Chủ thớt ơi cho mình hỏi, máy mình dùng SSD M2 của samsung chưa Windows thì dùng bản MC Boot 6.7.01 ở trên và Acronis True Image có restore file tib vào SSD M2 samsung được ko? Mình thử vài bản boot cứu hộ rùi nhưng mấy bản đó ko thấy SSD M2 Samsung nên ko restore file tib vào SSD M2 samsung được.

Cám ơn bạn chia sẻ

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
Chủ thớt ơi cho mình hỏi, máy mình dùng SSD M2 của samsung chưa Windows thì dùng bản MC Boot 6.7.01 ở trên và Acronis True Image có restore file tib vào SSD M2 samsung được ko? Mình thử vài bản boot cứu hộ rùi nhưng mấy bản đó ko thấy SSD M2 Samsung nên ko restore file tib vào SSD M2 samsung được.

Cám ơn bạn chia sẻ
Được nhé bạn

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
update lên bản 6.07.01 àh bác Chiến, hôm qua mới thấy bản 6.07
Cần update để phân biệt các bản các bạn đã tải trước để tránh nhầm lẫn lên mình đã lên MCbootv6.7.01 nhé bạn
- cập nhật Driver wifi ae đã test lên ok ở nhiều máy
- Fix lỗi 1 click tạo boot không xả nén file iso thành công
Hình ảnh các bạn test và báo lại sau khi cập nhật MCbootv6.7.01 (Cảm ơn các bạn rất nhiều)

Sửa lần cuối:

crisss

Coordinator
Thành viên BQT
Link1: Google Drive1 Link2: Google Drive2 Link3: Google Drive3

3 link 3 file khác nhau hay chỉ 1 file lưu 3 nơi hay sao hoanchien ơi ... ?
Do google drive hay bị limit dung lượng tải nên tách ra làm 3 nơi lưu đó bác, thực chất chỉ 1 file thôi