Chia sẻ - MCboot_5.1.3: Bộ công cụ tạo USB-HDD boot UEFI-MBR_Update 09/4/2020 | Page 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ MCboot_5.1.3: Bộ công cụ tạo USB-HDD boot UEFI-MBR_Update 09/4/2020

maiphuong

Rìu Bạc Đôi
Thân gửi chủ topic và các member vnz
Tôi lấy làm cảm phục tinh thần chia sẻ của bạn đối với vnz
Bạn rất nhiệt tình với diễn đàn khi tốn nhiều thời gian công sức tạo ra các bản boot này
Tôi đã có lời chào "Thân ái và quyết thắng" với vnz rồi song vì bạn nên tôi còn chém gió thời gian này thôi
Các mẫu bản boot của tôi bạn đã lấy.Bạn hãy nghiên cứu và áp dụng cho các bản của bạn ngày càng hoàn thiện hơn
Thân ái chào bạn cùng với các member vnz

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
Thân gửi chủ topic và các member vnz
Tôi lấy làm cảm phục tinh thần chia sẻ của bạn đối với vnz
Bạn rất nhiệt tình với diễn đàn khi tốn nhiều thời gian công sức tạo ra các bản boot này
Tôi đã có lời chào "Thân ái và quyết thắng" với vnz rồi song vì bạn nên tôi còn chém gió thời gian này thôi
Các mẫu bản boot của tôi bạn đã lấy.Bạn hãy nghiên cứu và áp dụng cho các bản của bạn ngày càng hoàn thiện hơn
Thân ái chào bạn cùng với các member vnz
Cảm ơn bạn thật nhiều, có gì vướng mắc nhờ bạn giúp đỡ thêm nhé.

thanhthientd

Live Loving As Jesus
bạn hoan chien làm mcbooot 5.1.3 mới 1 bản thôi bạn bạn thấy winpe nào ổn định dùng được hết các máy cũ mới thì làm , à mà làm sao winxp pe bôt dòng máy mới cũng được , cả máy mới máy cũ đều được thì tuyệt
Làm vậy khó lắm anh ạ, vì có máy này máy kia, với nhiều máy rất khó chịu, nên anh thấy MC Boot tuyệt vời thì hãy test và tiếp tục ủng hộ anh @hoanchien để ngày càng có sản phẩm tốt hơn ạ.

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
bạn hoan chien làm mcbooot 5.1.3 mới 1 bản thôi bạn bạn thấy winpe nào ổn định dùng được hết các máy cũ mới thì làm , à mà làm sao winxp pe bôt dòng máy mới cũng được , cả máy mới máy cũ đều được thì tuyệt
Thực tế có hai bản thôi mà bạn, một bản là tích hợp win pe 4.01 và 1 bản 5.0 còn nhìn thấy như trên là 4 link tải cho hai bản MCboot,
mình sẽ cân nhắc chọn một bản để cho các bạn dùng, như này cũng hơi phân vân
1 bản v4.01 theo các bạn sử dụng thì nhận vega tốt hơn, load nhanh
2 bản v5.0 load nhanh nhưng một số bạn báo lại nhận vega kém hơn chút
vì vậy mình đưa 2 bản cho các bạn quen dùng

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
về xp mình vẫn tiếp tục nghiên cứu bổ sung nhé, hai bản pe 10 cũng vậy

toanndt93

Búa Đá Đôi
bác @hoanchien ơi , link Win AIO Win7 bị hỏng rồi ạ

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm