Chia sẻ - MCboot_vn 2024 - Bộ boot USB-HDD for UEFI-MBR_(v10.2 Update 01/04/2024) | Page 25 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ MCboot_vn 2024 - Bộ boot USB-HDD for UEFI-MBR_(v10.2 Update 01/04/2024)

msalman

Búa Gỗ
my telegram id theforex123 u msg me there
i want help getting driver error

Hình mình Up lại giùm cho bạn chủ ! Hi vọng bạn chủ ko giận mình nhé

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
my telegram id theforex123 u msg me there
i want help getting driver error

Hình mình Up lại giùm cho bạn chủ ! Hi vọng bạn chủ ko giận mình nhé
Bạn thử tải bản win mình để trong bài viết xem nhé vì trong trường hợp mình không tích hợp drv usb 3.0 thì không thể lên đc

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Em đã chạy bản v6.2.1 mới đây bác ạ:

Vẫn không nhận driver card mạng ạ, còn sau khi bấm vào driverpack thì nó setup thêm driver card màn hìn nên độ phân giải lên 1080 ngon lành!

Bạn có click hết vào mấy chổ trong hình dưới đây chưa bạn?

mchoanchien 2020-07-15_094501.jpg

HOACA388

Búa Gỗ Đôi
Tôi đang sử dụng USB Sandisk Ultra 64BG. Làm theo hướng dẫn tích hợp bộ cài win sau khi sửa file BCD boot vào giao diện cài đặt win thì có cửa sổ thông báo chờ khởi tạo USb, nó chạy một lúc thì báo tiếp kêu mình rút usb ra đợi 5 giây sau cắm lại, nếu đang dùng USB 3.0 thì thử cắm vào port 2.0. Cứ lặp lại thao tác chừng 3 lần thì báo không tìm được USB, nhấn OK để Reboot.
Cả cài đặt trên MBR hay UEFI đều bị.