Hỏi/ Thắc mắc - Máy vi tính của mỉnh bị mất chức năng Bluetooth icon | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Máy vi tính của mỉnh bị mất chức năng Bluetooth icon

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
@HoangDutch2 : mình có làm theo bước bạn nói đó nhưng không được bạn ơi vẩn bị lỗi , xem hình nhé

mình cảm ơn các bạn đã cố ngắn giúp mình , chắc mình phải chờ window 10 update phiên bản mới hy vọng không bị lỗi như thế này, tại mình mới mua con tai nghe bluetooth để chơi game ai nhè không xài được mấy bữa nay chán quá 😞😞😞

nhoxboy2010

Rìu Sắt Đôi
@HoangDutch2 : mình có làm theo bước bạn nói đó nhưng không được bạn ơi vẩn bị lỗi , xem hình nhé

mình cảm ơn các bạn đã cố ngắn giúp mình , chắc mình phải chờ window 10 update phiên bản mới hy vọng không bị lỗi như thế này, tại mình mới mua con tai nghe bluetooth để chơi game ai nhè không xài được mấy bữa nay chán quá 😞😞😞
Tải driver Bluetooth về cài lại là được mà bạn, cần gì chờ Windows update bản mới.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Còn bước tải và cài drivers, tôi chưa thấy bạn nói đến, máy của bạn hiệu gì vậy?

dungtam25

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Có khi bị phần cứng, máy mình hôm qua đang dùng tai nghe bluetooth,tự nhiên tai nghe báo không kết nối.
Vào đâu cũng báo tình trạng như bạn, mình cài driver lại, nhưng win 10 không cho cài. Mình nghĩ bản win bị lổi nẻn reset factory lại . Cũng chẳng thấy bluetooth đâu, Mình thảo ra,ghim lại sợi dây anten bluetooth trên card wifi thì khi khởi động máy lại nó lại có. Chắc là do dây anten bị lỏng.