Hỏi/ Thắc mắc - Máy mới mua bị lỗi màn hình xanh | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Máy mới mua bị lỗi màn hình xanh

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
tốt nhất bạn nên đem ra tiệm bạn mua đổi máy khác đi , máy mới nó có bệnh nhiều nguyên nhân khó đoán được, chúng ta ngoài cuộc khó đoán mò được nó bị gì chỉ xem hình trên dây thôi

Hercules17

Gà con
update: bên đơn vị kiểm tra bảo do main B760 em mới quá nên chỉ dùng được win 11, sử dụng win10 thì bị lỗi màn xanh các bác ạ

trint

Búa Gỗ
update: bên đơn vị kiểm tra bảo do main B760 em mới quá nên chỉ dùng được win 11, sử dụng win10 thì bị lỗi màn xanh các bác ạ
Mình thấy lý do hơi tào lao r đó :v
Đọc thông tin B760 vẫn support win 10

laptop mình mới mua lâu lâu cũng bị y như bạn,chắc do driver quá

Hercules17

Gà con
Khả năng lỗi win chứ sao lại không support win10 được nhề.
em vừa đem cho bên khác kiểm tra thì bảo do lỗi ram, nên chờ họ bảo hành luôn. Vãi thật mấy ông bên chỗ trước đó tư vấn do main mới nên up win11

shoddy

Búa Đá Đôi
Bạn nên sắp xếp thời gian để mang ra máy cửa hàng, như thế sẽ tốt hơn rất nhiều so với việc tự bạn giải quyết.