Chia sẻ - Malwarebytes Anti-malware (MBAM) | Page 43 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
vãi thật, hôm trc em active toàn limit với token hết hạn, sếp fai ib riêng cho 1 cái để dùng ==
Như mình nói hôm trước ấy, key loại này chủ key có thể kick người dùng key bất cứ lúc nào, xem bạn nào hên vào được đúng lúc không có người dùng thôi. Các bạn nên hướng tới những phần mềm diệt virus ổn định hơn.

buianhcuongit

Búa Đá Đôi
Như mình nói hôm trước ấy, key loại này chủ key có thể kick người dùng key bất cứ lúc nào, xem bạn nào hên vào được đúng lúc không có người dùng thôi. Các bạn nên hướng tới những phần mềm diệt virus ổn định hơn.
Cho em xin một key với bác ơi! E cảm ơn bác :v

Nguyen1080

Búa Gỗ
Cảm ơn bạn. Đã sử dụng khóa CBWT9. Hy vọng không bị loại sau vài ngày. Cảm ơn lần nữa.:p

Nguyen1080

Búa Gỗ
Đã trở lại free :(. Thực sự không hiểu vì sao? Nếu đã có lòng chia sẻ, sao lại loại bỏ! Dù sao cũng cảm ơn bạn.

Nguyen1080

Búa Gỗ
Cảm ơn bạn. Đã dùng key thứ nhất , cũng thực hiện chặn file Hosts và loại trừ. Hy vọng sử dụng lâu bền. Cảm ơn bạn lần nữa.:D

Nguyen1080

Búa Gỗ
Tôi cũng là người xin mã kích hoạt như bạn, không phải người chia sẻ. Đúng như bạn đã hỏi, phải nhập key trước và kích hoạt thành công thì mới chặn file host. Hình như phía trước mã chặn nếu có ký hiệu # thì mã chặn sẽ bị vô hiệu hóa. Bạn tham khảo thêm với các bạn am hiểu vấn đề này để biết rõ hơn. Chào bạn.