Chia sẻ - Malwarebytes Anti-malware (MBAM) | Page 15 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

maradonaxxx

Búa Đá
Cảm ơn bạn đã rộng lượng người bạn thân yêu của bạn ....... cầu mong ma trận luôn bảo vệ bạn, lời chào ....{hug}cau2nh0st {hug}

lamhoaanh

Búa Đá
Có bác nào giúp em dùng lại key đã backup của malwarebytes pro không ạ?
Vấn đề hiện tại như sau ạ:
1. Thư mục sao lưu bản quyền chạy bằng lệnh cmd (do 1 bác trong diễn đàn giúp đã khá lâu) và đang lưu trên ổ cứng.
2. Đã backup file config của MB.
3. Đã deactive trên máy tính cài MB cũ và ghi lại thông tin của Key active để active trên máy mới nhưng nó báo phải đăng nhập email.
Xin cảm ơn các bác nhiều ạ.

Có bác nào giúp em dùng lại key đã backup của malwarebytes pro không ạ?
Vấn đề hiện tại như sau ạ:
1. Thư mục sao lưu bản quyền chạy bằng lệnh cmd (do 1 bác trong diễn đàn giúp đã khá lâu) và đang lưu trên ổ cứng.
2. Đã backup file config của MB.
3. Đã deactive trên máy tính cài MB cũ và ghi lại thông tin của Key active để active trên máy mới nhưng nó báo phải đăng nhập email.
Xin cảm ơn các bác nhiều ạ.
Vấn đề của bạn là backup key malwarebytes thì nó nằm trong bài topic này, bạn qua đây hỏi nhé
https://vn-z.vn/threads/nhan-kich-h...-mac-qua-teamviewer.23921/page-73#post-647801 .