[Lý do]Bạn nên sử dụng phần mềm Kaspersky bản quyền. | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Lý do]Bạn nên sử dụng phần mềm Kaspersky bản quyền.

Ff360

Xôi Chả Lạc
{big_smile} Xưa nhớ hồi mua máy được tặng Kis bản quyền {ah} sau đó thấy không cần thiết nên xóa hết giờ xài lỗi Windows Defender {canny}

Cảm ơn chủ topic, ủng hộ phần mềm bản quyền, giá rẻ mà
Kaspersky Internet Security 2018 dành cho 3 máy tính /1 năm => 450k
Tính ra có 150K/máy/năm, 150K tiêu việc khác vèo cái hết, ngại gì không mua bản quyền

MinhTuan2359

Gà con
ngày xưa xài trail reset chủ yếu là để xài chức năng cơ bản giúp chống mấy con làm tê liệt hoàn toàn máy pahir caiflaij win, giờ thì mấy con đào coin nó phá âm thầm thật sự là không bao giờ muốn xài trail reset nữa, cơ mà sao ko thấy KIS sale noel new year hả admin, có sale ko bán em 1 key với, có gì inbox em mai em check nhé

herostrong

Former Moderator
Former Moderator
Key backup bình thường nha bạn, việc backup key cũng khá đơn giản.

kama9999

Gà con
Key backup bình thường nha bạn, việc backup key cũng khá đơn giản.
đã ck và mail bác

tiep8x

Búa Gỗ
Cho em hỏi
Lỡ máy tính bị lỗi
phải cài lại windows
thì key dùng dùng được bao nhiêu lần add lại ạ
có bị giới hạn số lần add lại ko

herostrong

Former Moderator
Former Moderator
Cho em hỏi
Lỡ máy tính bị lỗi
phải cài lại windows
thì key dùng dùng được bao nhiêu lần add lại ạ
có bị giới hạn số lần add lại ko
Sau khi add key xong, bạn có thể backup lại key để dùng khi có trường hợp phải cài lại HĐH nhé. Cách backup key cũng khá đơn giản.

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Chào lyly2009 !
Anh trả lời một số thông tin em thắc mắt nhé
1. Khi cài lại windows thì key vẫn active bình thường. Thời gian sử dụng được tính từ lúc em kích hoạt key ( nghĩa là key vẫn đếm lùi ).
2. Không được, vì kis nó lưu cái info main,..cho mỗi lần active.
3. Nếu muốn gia hạn năm sau em mua key 2 year hoặc 3 year giá sẽ rẻ hơn
4. chỉ cần nhập key KIS Total thì phần mềm tự động updates lên bản mới nhé.
5. Nội dung bảo hành như a nói ở trên Full times, yêu cầu không sử dụng hoặc kích hoạt quá số lần quy định key bị block.
Hy vọng em sẽ ủng hộ anh.
Thanks !!!
1.Anh báo giá cho em key 2-3 năm đi anh.
2.Và mình có thể add key vào tài khoản kis được không anh.
3.Khi cài lại key vẫn active bình thường, tức là mình không cần back up key đúng không anh.

herostrong

Former Moderator
Former Moderator
1.Anh báo giá cho em key 2-3 năm đi anh.
2.Và mình có thể add key vào tài khoản kis được không anh.
3.Khi cài lại key vẫn active bình thường, tức là mình không cần back up key đúng không anh.
Cảm ơn em đã quan tâm.
1. Check inbox nhé em
2. E có thể add vào tk kis bình thường nhé
3. Key phải backup nếu như máy cài lại windows hoặc có vấn đề gì đó mà bạn cần phải actives lại key kis nhé.

knmidorika

Búa Gỗ
2 năm trước Kaspersky ra bản free xài rất ổn, chỉ là hỏi quảng cáo chút chứ cá tính năng quan trọng như diệt virus, update dữ liệu đều đầy đủ. Lần cập nhật mới nhất khóa sạch các thiết lập Settings, bắt phải dùng setting mặc định. Ghét xóa luôn. Bao nhiêu năm dùng máy tính, vẫn chỉ ưng nhất Kas, còn Norton, BIt, ESET đều đã dùng qua nhưng không hợp.
Cho mình hỏi cách backup key Kaspersky với, chắc sắp tới sẽ mua key bản quyền cho đảm bảo.