Hỏi/ Thắc mắc - Lỗi chuột máy tính? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Lỗi chuột máy tính?

Chào mọi người {byebye} , các bạn có thể cho mình biết là đã bao giờ các bạn bị cái lỗi này chưa ạ {nosebleed}{nosebleed} Số là con chuột fuhlen g90 của mình nó bị "phát điên" , cứ pc mà khởi động máy cùng với nó thì cho dù có gỡ ra gắn chuột khác vào vẫn bị cái lỗi ko click được bất kì thứ gì ngoài desktop ngoài những ứng dụng đã được bật sẵn khi khởi động cùng máy vẫn click chơi game , di chuyển , bắn súng bình thường {feel_good} , cũng ko thể nhắp vào biểu tượng Windows để Shutdown pc được , mới đầu mình cứ nghĩ là do Win bị lỗi hoặc lỗi phần cứng các kiểu nên đem ra ngoài tiệm để bảo hành và khi mang ra mấy bác kỹ thuật test gần cả 2 ngày trời thì chã bị 1 thứ gì ( quê 1 cục {beat_shot} ) nhưng đem về nhà thì tiếp tục lại bị nên mình đã dành ra cả ngày trời và tìm ra nguyên nhân dẫn đến lỗi hệ thống là do khởi động máy cùng với con chuột mà mình dùng xưa nay {what}... mình đã mua chuột mới nhưng tìm hiểu trên mạng vân ko biết đây là cái lỗi gì nên cảm thấy rất "khó chịu" :3 kính mong cao nhân đã từng hoặc biết cái lỗi này giải đáp thắc mắc dùm mình ạ {adore}{adore} xin cảm ơn {big_smile}{big_smile}

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Đã gặp :) nhưng lâu rồi mình ko nhớ là do gì và fix kiểu j