Hỏi/ Thắc mắc - LINK folder google drive trong excel Click không truy cập được | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc LINK folder google drive trong excel Click không truy cập được

Chào các Anh em vnz
Như tiêu đề. Mình đang gặp 1 vấn đề là trong File Excel . Mình thêm link Folder của Google Driver vào thì click vào thì trình duyệt web (chorme) báo phải cập nhập . Trong khi đó trình duyệt mình là mới nhất rồi.
Nhưng copy link đó dán vào trình duyệt web thì hoạt động bình thường.
Link File google driver thì click bình thường.
Mình đính kèm file ví dụ.
Anh em nào gặp trình trạng này hướng dẫn mình với nhé. Mình cần click vào link forder , chứ mỗi lần cần phải copy dán trình duyệt khổ quá .
Cảm ơn Anh em!!
Link file Excel test:

vô lý ta, hay do office vậy mọi người, mình sử dụng 2013 proplus
em click link đó thì ra link này

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bạn thử gỡ hẳn cái google chrome ra và cài lại thử xem.
Nếu máy bạn có cài google driver thì bạn cũng xóa đi và cài lại luôn nha.
Cái này không liên quan gì đến driver hết á bạn.
Một số bạn bè bè mình nhờ cũng bị như thế !! không biết bị lỗi gì

Vậy còn chờ gì nữa, phóng lên luôn office 2019 đi bạn, nó cả 3D nữa. Vấn đề activer lên diễn đàn nhờ các Bác khác ac dùm.
do máy già quá nên mình ngại cài phần mềm, cái nào xài được thì cứ xài, Còn việc active thì đối với mình đơn giản.
Cảm ơn bạn hen!!!