Linh tinh videos, tất cả những điều xảy ra quanh ta và trên thế giới: | Page 68 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Linh tinh videos, tất cả những điều xảy ra quanh ta và trên thế giới:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Tôi mở lại vẫn được đây:

Tôi gửi lại link bên dưới, bạn xem lại có được không ?

Vẫn lỗi bác ạ, vậy là bác bị giống mấy đợt video bên cháu vẫn hiển thị nhưng bên bác lại không xem được đó bác, chắc là do video nó chặn ở 1 số quốc gia đó bác

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Gửi lại một lần nữa link video các bạn báo lỗi, khó là vì bên tôi mở ra vẫn bình thường, bên các bạn bị lỗi nên tôi không biết sửa làm sao?

Baby Cats - Cute and Funny Cat Videos Compilation #38 | Aww Animals

Nó vẫn vậy bác ạ 😊

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Nó vẫn vậy bác ạ 😊

Vậy thì cũng giống bên bác với vài video của cháu, cháu xem được nhưng bác thì không. Cháu mở thử link của tác giả xem có được không nhé:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Vậy thì cũng giống bên bác với vài video của cháu, cháu xem được nhưng bác thì không. Cháu mở thử link của tác giả xem có được không nhé:

Dạ như vào link trực tiếp này thì lại coi được đó bác hjhj 😊

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Video này tôi hơi lo cho các cháu bé:

Baby and Cat Fun and Cute - Funny Baby Video

Dễ thương quá nhưng cũng nguy hiểm quá. Móng vuốt và làn da em bé tỷ lệ nghịch với nhau, bên cạnh đó lông mèo có thể vào miệng bé gây hen suyển.
Bố cục của clip thật nhân văn và dí dỏm. Cảm ơn Bác.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
9 Bí Mật Bị Che Giấu Tại Công Viên Disneyland Không Muốn Cho Bạn Biết - Top 1 Khám Phá

Trong kinh doanh các loại hình dịch vụ vui chơi, giải trí...và chiến lược lâu dài là muốn khách hàng khi ra về phải thật hài lòng và có ý định quay trở lại vì thế các nhà hoạch định kinh doanh, maketing luôn phải nghĩ ra và tạo nên những huyền thoại mang dáng dấp bí ẩn, rùng rơn, tâm linh, hiện tượng khó giải thích để lôi kéo khách hàng. Bên cạnh đó còn có những ý đồ của các đối thủ cạnh tranh tạo nên những hiện tượng huyền bí, ma quái để triệt hạ nhau. Những điều trên rất bình thường và đều do ý đồ của con người làm ra cả thôi, như trong chính trị họ gọi là thuyết âm mưu chứ có tâm linh, ma quái gì.
Không biết bao giờ thì ta được xem những bí ẩn ở vùng 51 của Hoa Kỳ đây? Nếu có thật đáng xem.
Cảm ơn chủ thớt đã đăng tin.