Linh tinh videos, tất cả những điều xảy ra quanh ta và trên thế giới: | Page 1569 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Linh tinh videos, tất cả những điều xảy ra quanh ta và trên thế giới:

laothaiquan

Rìu Chiến Bạc Chấm

[P3D ATC] MÁY BAY CẤT CÁNH TRÊN HAI ĐƯỜNG BĂNG CẮT NHAU | P3D GAME | TAIMODELS.​

Hiện nay, một số sân bay trên thế giới như ở Singapore đều vận hành theo hình thức tự động hóa, kể cả điều khiển không lưu cũng được tự động rồi nên việc cất và hạ cánh ở hai đường băng cắt nhau là chuyện bình thường. Không biết khi nào ở VN thì có được như thế đây.

laothaiquan

Rìu Chiến Bạc Chấm

Giải mã chiến lược BÁN TÀI SẢN ồ ạt của Tỷ phú Phạm Nhật Vượng tại Vingroup​

Hay quá, nghe hết rồi mà cứ tưởng bị rớt mạng, thế rồi phải lích lại để nghe cho thấm hơn. Trước dịch có tin đồn Vingroup được giao chủ đầu tư Cao tốc Bắc - Nam đấy mà.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Chủ đề của topic là " Linh tinh videos, tất cả những gì xảy ra quanh ta và trên thế giới". Thế nên tốt có xấu có, cái tốt để mình học và cái xấu để biết mà ngăn ngừa, ở quê nhà hay ở nước ngoài đều có, nếu chỉ đăng cái tốt, ru ngủ mọi người thì làm sao biết được cái xấu đang chực chờ và làm sao đề phòng đây?
Những vấn đề thời sự tôi vẫn phải đăng lên, đấy là thực tế của cuộc sống, tôi nghĩ chắc bạn cũng biết rõ rồi.
Khi nào chủ đề topic là Gương Danh Nhân, Đắc Nhân Tâm thì là tôi đã post các nội dung sai, chắc bạn không xem hết vì tôi vẫn post các video về lời hay ý đẹp, thuật làm người, sức khoẻ, giáo dục xen lẫn đó. Tôi cũng thấy bạn chưa hề Like cho bất cứ post nào về các chủ đề đó nên tôi nghĩ bạn không quan tâm tới topic này.
Cháu cảm ơn Bác đã lắng nghe ý kiến của cháu. Cháu là 1 người thẳng tính, có gì nói đó, ghét sự nịnh bợ, chắc chắn làm Bác không hài lòng, nhưng cháu phải báo cáo với Bác về vấn đề này cho rõ.

Tiếng xấu ắc đồn xa, cháu nghĩ Bác không cần đăng lại mấy link video nhảm nhí không giá trị gì ngoài việc câu view câu like&subscribe ở YTB và cả diễn đàn này ạ.
Đối với cháu, cháu thấy Bác và Thắng là những người nắm giữ các topic spam link YTB ở diễn đàn này, và cũng có thành viên báo cáo spam đó Bác.
Bác là một thành viên đứng ở hàng top VNZ mà Bác spam như vậy, thì các nick gà con spam chúng cháu nhắc nhở làm sao họ nghe, làm sao có sự công bằng đây Bác!

Cuối cùng, cháu mong Bác khắc phục điểm chưa hay, cái gì hay thì nên phát huy hơn nữa.