Linh tinh videos, tất cả những điều xảy ra quanh ta và trên thế giới: | Page 1558 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Linh tinh videos, tất cả những điều xảy ra quanh ta và trên thế giới:

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Cô gái đi bộ về quê đến kiệt sức sau cú lừa của bạn và không ngờ gặp nhiều người tốt thế này​

Em gái trong ảnh có gương mặt rất quả cảm, tôi tin rằng em sẽ không bỏ cuộc giữa chừng dù rằng em rất mệt mỏi. Hãy vững bước tiếp tục hành trình đi em, trên đường luôn có những tấm lòng đồng hành cùng em. Chúc em mạnh mẽ và thành công.

boduc

Rìu Chiến Vàng

Hình ảnh từ cuộc sống: Khi đàn cò trở về | VTV24​

Kiếm lấy một góc trời bình yên nào gần đấy với một hồ lô rượu, tảng đá, vài niếng khô mực; trong một giờ thả ánh mắt mong lung thì thơ thẩn cứ trào ra như thác thôi. Vài bài thơ con cóc trên nền nhạc tiếng gọi bầy của cò thì quá là xứng rồi.

optichoang

Rìu Vàng Đôi
Đồng tiền nó bạc bẽo thế đấy Bạn ơi. Tiếc rằng chẳng mấy ai ngó lơ cả khi mà họ cứ tưởng cờ đã đến tay. Kinh nghiệm sống của tôi là thà cho đi để mình được cái thanh thản yên lòng. Thực tế có những người thường làm như thế hoặc làm vĩ mô hơn thế nữa cũng chẳng sao, nhưng xét kỹ thì họ có cái lộng che thân, còn mấy người kia chỉ là thời vụ, không có tổ chức, không COCC thì ...
Bác nói chuẩn ạ ,đồng tiền nó bạc bẽo nhưng ko ai ngó lơ hết vâng

boduc

Rìu Chiến Vàng

2 bạn trẻ 'NGỦ GỤC' trên đường về quê giữa cơn mưa, vì quá KIỆT SỨC vẫn chưa về tới nhà | Tin 3 Phút​

Cảm ơn những người cứu hộ, đôi bạn đã được qua cơn bỉ cực, về tới quê nhà là tốt rồi, hướng tới vẫn còn lắm gian nan. Chúc hai bạn trẻ gặp nhiều may mắn hơn nữa trong cuộc sống.

boduc

Rìu Chiến Vàng

[ATGT] Tài xế sedan vượt cực ẩu trên cao tốc và cái kết "đi vào lòng đất"​

Không quen đường mà cứ có bao nhiêu ga là chơi hết bấy nhiêu. Tài xế này có ý định đi vào lòng đất chứ không phải là vượt ẩu để phải đi vào lòng đất.