Linh tinh videos, tất cả những điều xảy ra quanh ta và trên thế giới: | Page 1520 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Linh tinh videos, tất cả những điều xảy ra quanh ta và trên thế giới:

optichoang

Rìu Vàng Đôi

Quảng Bình cho thu thập thông tin về hoạt động từ thiện của ca sĩ Thuỷ Tiên - PLO​

Vụ này bắt đầu hơi bị căng đó bác @Hoang Duch2 cơ quan công an bắt đầu nhảy vô rồi ,em ngoài lề chút bác hay dùng phần mềm nào vẽ mũi tên hoặc là hình vuông cho em xin em thì dùng (Skitch)

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Vụ này bắt đầu hơi bị căng đó bác @Hoang Duch2 cơ quan công an bắt đầu nhảy vô rồi ,em ngoài lề chút bác hay dùng phần mềm nào vẽ mũi tên hoặc là hình vuông cho em xin em thì dùng (Skitch)

Tôi dùng FastStone Capture đó bạn, trên diễn đàn mình có post về soft đó:

Ví dụ như sau khi chụp xong, bạn chọn vào Draw và chọn tiếp chổ mũi tên hay các options khác:

Sửa lần cuối: