Linh tinh videos, tất cả những điều xảy ra quanh ta và trên thế giới: | Page 1451 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Linh tinh videos, tất cả những điều xảy ra quanh ta và trên thế giới:

optichoang

Rìu Vàng Đôi

Nước mắt trôi theo cơn lũ lớn chưa từng thấy trong vài chục năm qua tại Quỳnh Lưu​

Hiện tai miền trung mưa lũ quá nhiều nước đâng cao ngập vô nhà có nơi 1 có nơi 2 m, Sài gòn thì dịch chưa xong nên ko thể giúp lo từ thiện cho đồng bào miền trung thân thương được với lại nhiều nghệ sĩ cũng đang (sao kê) nên ko ai dám làm nữa đắng lòng

laothaiquan

Rìu Chiến Bạc Chấm

Nguyện ước của người cha mất vì Covid-19: ‘Mình không biết chữ rồi, đừng để các con thất học’​

Cầu mong cho hai cháu mạnh giỏi đạt ước nguyện của cha di nguyện lại.

laothaiquan

Rìu Chiến Bạc Chấm
Hiện tai miền trung mưa lũ quá nhiều nước đâng cao ngập vô nhà có nơi 1 có nơi 2 m, Sài gòn thì dịch chưa xong nên ko thể giúp lo từ thiện cho đồng bào miền trung thân thương được với lại nhiều nghệ sĩ cũng đang (sao kê) nên ko ai dám làm nữa đắng lòng
Mình làm được cái gì thì làm, tùy theo sức của mình Bác ơi; còn cái đám nghệ sĩ gì mà bác nói thì hãy liệng nó vào sọt rác, đừng nhắc nghe bực mình lắm bác à. Yên tâm đi, rồi Mặt trận Tổ quốc địa phương cũng kêu gọi quyên góp thôi, mình đã sẳn sàng mấy ngày lương rồi, khi cần đến là nộp thôi.

laothaiquan

Rìu Chiến Bạc Chấm

H.Hồng Ngự: Thành lập nhiều chốt bảo vệ địa bàn giáp ranh | THDT​

Nơi nào có dịch bệnh mà không phức tạp, gọi là phức tạp để có biện pháp kịp thời và cầu mong nói đúng lúc, đúng nơi là tốt rồi, chứ đừng có diễn hoạt thêm ra rồi không đủ sức gôm lại.

optichoang

Rìu Vàng Đôi
Mình làm được cái gì thì làm, tùy theo sức của mình Bác ơi; còn cái đám nghệ sĩ gì mà bác nói thì hãy liệng nó vào sọt rác, đừng nhắc nghe bực mình lắm bác à. Yên tâm đi, rồi Mặt trận Tổ quốc địa phương cũng kêu gọi quyên góp thôi, mình đã sẳn sàng mấy ngày lương rồi, khi cần đến là nộp thôi.
Cám ơn bác là người có lòng có tâm với đồng bào mình

laothaiquan

Rìu Chiến Bạc Chấm

Cô gái 'MẶC VÁY CƯỚI' đi bộ giữa đường, tài xế xe tải chạy sau lưng 'TRÊU GHẸO' gây tranh cãi​

Chẳng lẽ cô dâu này đang đóng một bộ phim bi hài gì đây sao mà đi ra giữa đường vậy??? Nếu dàn dựng để đóng phim thì cũng phải dựng bảng xin đường chứ. Giám đốc, đạo diễn, nhà quay phim này nghèo thế sao, không đóng tiền để có khản trống mà dàn dựng.

laothaiquan

Rìu Chiến Bạc Chấm

Hot girl có cuộc sống xa hoa, cầm đầu đường dây ma túy lĩnh án 20 năm tù | VTC14​

Sắc đẹp mang trong nó hành động giết người mà không chịu loại bỏ khỏi xã hội đi, còn tiến cái gì ở đây hay hy vọng cô ta buông dao để thành phật. Mơ đi chánh án ơi.