Hỏi/ Thắc mắc - laptop hp elitebook folio 9470m | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc laptop hp elitebook folio 9470m

vậy em mua con USB Bluetooth 5.0 CSR lắp vào có dùng đc bluetooth ko ạ?

• và nếu dùng đc nó thì có phải cài cái j ko???

Bình chọn: 0 0.0%
  • vậy em mua con USB Bluetooth 5.0 CSR lắp vào có dùng đc bluetooth ko ạ?

Bình chọn: 0 0.0%

• Tổng số lượt bình chọn
    0
máy của e ko thấy bluetooth trong diver managers , vậy em mua con USB Bluetooth 5.0 CSR lắp vào có dùng đc bluetooth ko ạ? và nếu dùng đc nó thì có phải cài cái j ko???

nnt236

Búa Đá
chắc bạn thiếu driver thôi. lên trang chủ load driver đúng cho máy mình về xem có lên không.
chip bluetooth và wifi chung trên 1 cạc hay sao mà. nếu tạch thì wifi cũng tạch.

nvdat666

Gà con
9470m ko có bluetooth. bạn mua usb bluetooth rồi cài driver vào là dùng được nhé

quydo991

Búa Gỗ
chắc bạn thiếu driver thôi. lên trang chủ load driver đúng cho máy mình về xem có lên không.
chip bluetooth và wifi chung trên 1 cạc hay sao mà. nếu tạch thì wifi cũng tạch.
Chíp bluetooth vs card wifi tách biết hoàn toàn nhé, làm gì có chung 1 card.

Duc0508

Gà con
Tài khoản bị khóa
hình như 9470m ko có bluetooth. bạn mua usb bluetooth mà dùng bạn nhé , giờ thiết bị hỗ trợ cắm ngoài nhiều mà