PM Việt hóa & Portable - Lạc Việt mtd9 EVA 2009 (bản quyền đến năm 2029) - Tra cứu từ điển Anh - Việt | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cai duoc roi, cam on ban nhieu! nhung lam sao tra tu trong trinh duyet vay

Cái này bạn search hướng dẫn sử dụng trên Google nhé, mình chỉ cài test thử thôi chứ còn nghiên cứu sâu thêm về phần mềm thì mình không rành :D

thinguyen248

Gà con
Sao mình like, F5 browser rồi mà vẫn ko thấy hiển link mod oi. Có thể gửi link download cho mình ko?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Sao mình like, F5 browser rồi mà vẫn ko thấy hiển link mod oi. Có thể gửi link download cho mình ko?

Nếu không thấy link thì bên dưới là link download cho bạn:
View hidden content is available for registered users!

xphuoc

Gà con
mình cài đặt vào máy, thì chrome & coc coc cứ tự tạo shortcut trên desktop và vào xemvn.vn hoài. Check lại xem có virus ko chủ thớt ơi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình cài đặt vào máy, thì chrome & coc coc cứ tự tạo shortcut trên desktop và vào xemvn.vn hoài. Check lại xem có virus ko chủ thớt ơi

Mình phải cài phần mềm này thử ở trên máy trước, và nhiều người đã sử dụng hoàn toàn bình thường bạn nhé, làm theo hướng dẫn cài đặt của phần mềm (vui lòng đọc lại ở các trang viết trước). Phần mềm hoạt động hoàn toàn tốt!