PM Việt hóa & Portable - Lạc Việt mtd9 EVA 2009 (bản quyền đến năm 2029) - Tra cứu từ điển Anh - Việt | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

rutinh

Búa Gỗ
Không tải được bạn ơi! Error on Mediafile:"
Dangerous File Blocked

The file you attempted to download was determined to be dangerous. For your protection, MediaFire does not enable distribution of dangerous files.
"

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Không tải được bạn ơi! Error on Mediafile:"
Dangerous File Blocked

The file you attempted to download was determined to be dangerous. For your protection, MediaFire does not enable distribution of dangerous files.
"
Cám ơn @phj4nhpr09xx đã chia sẽ.

Đã fix lại link MEGA.nz ở trang đầu cho 2 bạn rồi nhé, Mediafire nó block link nên không tải được, cảm ơn bạn đã thông báo link die! :)

dexem

Búa Gỗ
VIP User
Cám ơn @phj4nhpr09xx đã chia sẽ.
Bản trên máy tính và bản trên điện thoại, mình thường sử dụng bản trên điện thoại hơn. Thấy chữ chưa hiểu nghĩa, dùng điện thoại tra ngay, không phải bật máy tính.

rutinh

Búa Gỗ
Ủa có pass nén hả? Mình cũng không nhớ có add pass vào không? Bạn thử dùng pass bên dưới xem được không?
Mã:
fullcrack.vn
Ban con yeu cau:"
HƯỚNG DẪN LẤY MÃ GIẢI NÉN PHẦN MỀM
BƯỚC 1: VÀO
GOOGLE.COM.VN
BƯỚC 2: GÕ TỪ KHÓA : việc làm biên hòa
BƯỚC 3: TÌM ĐÚNG TRANG NÀY ĐỂ LẤY MÃ

LƯU Ý: TRANG LẤY MÃ CÓ THỂ Ở TRANG 1, 2, 3, 4 ,5,6,TRÊN GOOGLE CÁC BẠN TÌM KỸ NHÉ"
nhung vo co thay gi dau

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ban con yeu cau:"
HƯỚNG DẪN LẤY MÃ GIẢI NÉN PHẦN MỀM
BƯỚC 1: VÀO
GOOGLE.COM.VN
BƯỚC 2: GÕ TỪ KHÓA : việc làm biên hòa
BƯỚC 3: TÌM ĐÚNG TRANG NÀY ĐỂ LẤY MÃ

LƯU Ý: TRANG LẤY MÃ CÓ THỂ Ở TRANG 1, 2, 3, 4 ,5,6,TRÊN GOOGLE CÁC BẠN TÌM KỸ NHÉ"
nhung vo co thay gi dau

Mình đã kiểm tra lại, link download tại trang 1 bài viết này không có pass, bạn chỉ việc tải về, giải nén ra và làm theo hướng dẫn để bẻ khóa phần mềm. Còn cái bạn đang nói password đó có thể do bạn tải phần mềm từ web nào đó về, không phải từ trang 1 bài viết này!

rutinh

Búa Gỗ
Mình đã kiểm tra lại, link download tại trang 1 bài viết này không có pass, bạn chỉ việc tải về, giải nén ra và làm theo hướng dẫn để bẻ khóa phần mềm. Còn cái bạn đang nói password đó có thể do bạn tải phần mềm từ web nào đó về, không phải từ trang 1 bài viết này!
giai nen lay thu nhat, trong do mtdEVASetup.rar can phai giai nen lan nua, ask password

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
giai nen lay thu nhat, trong do mtdEVASetup.rar can phai giai nen lan nua, ask password

AMEN my Good Lord! Bạn làm ơn vui lòng xóa tất cả những thứ liên quan đến phần mềm này trên máy của bạn, sau đó download link bên dưới về:
View hidden content is available for registered users!
Mọi thứ sẽ được giải quyết khi bạn làm theo hướng dẫn và những lời mình nói.

rutinh

Búa Gỗ
Tải lại được rồi, nhưng tệp mtdForStudents_Setup_msi.exe chỉ có 846kb không install được bạn ơi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Data FullCraack.vn\0\1\2\3\4\5\6\7\8\9\1msi

OK! Đã kiểm tra lại! Mình fix lại lỗi rồi nhé. Bạn download lại link ở trang 1, rồi cài đặt theo hướng dẫn là ok ;) Xóa bỏ file cũ trên máy đi bạn nhé.