Hỏi/ Thắc mắc - ko cài dc Antivirut, nhờ các cao nhân tư vấn | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc ko cài dc Antivirut, nhờ các cao nhân tư vấn

lequyet

Rìu Sắt Đôi
Do mình dùng bản Win Tiny lite nó lược bỏ antivirut , có dùng Defender Control cài lại mà nó báo ko bật dc, gà công nghệ mong mn chỉ dẫn, hoặc ai có app atv nào nhẹ nhất cho mình xin, thank mn {big_smile}
Bản Win Tiny lite là phiên bản nào, windows mấy vậy Bạn
Hình như bản Tiny nào cũng không lượt bỏ Defender nha

Sửa lần cuối:

loctrann

Búa Gỗ Đôi
avast đang dính vụ bán dữ liệu duyệt web của người dùng, không biết sau vụ này có thay đổi không, nên cân nhắc nha

qminh19

Búa Gỗ Đôi
bạn nên cài lại win mới, có thể là win sạch hoặc win mod lại của Anhdv, bản pro trở lên, để đạt được full chức năng và tối ưu hoá phần mềm nhé

Duy Tu

Búa Gỗ Đôi
Bản Win Tiny lite là phiên bản nào, windows mấy vậy Bạn
Hình như bản Tiny nào cũng không lượt bỏ Defender nha
mình cài bản tiny 23h2, hay do lúc mới cài win hệ thống có hỏi có cài Lan ko, mình bỏ qua bước đó nên ko có def nhỉ, lúc đó mình dùng Wandrive easy cài Lan riêng cho nhẹ