Chia sẻ - Kinh nghiệm mua máy lọc nước sau 7*7=49 năm làm việc mòn chân ở siêu thị điện máy | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Kinh nghiệm mua máy lọc nước sau 7*7=49 năm làm việc mòn chân ở siêu thị điện máy

hoangq9

Búa Gỗ
Giờ uống nước giếng đun sôi còn thấy nó lợ lợ khó uống ấy chứ
Giờ toàn uống nước đóng bình thôi bác. Vihawa, Lavie phổ biến. Thi thoảng hết mà ông bán nước giao không kịp, cần kíp thì vẫn lấy nước máy nấu lên, cho đá vào uống {biggrin}

mrvanhiep

Gà con
Giờ toàn uống nước đóng bình thôi bác. Vihawa, Lavie phổ biến. Thi thoảng hết mà ông bán nước giao không kịp, cần kíp thì vẫn lấy nước máy nấu lên, cho đá vào uống {biggrin}
Mua con máy lọc nước mà dùng cho tiện, đầu tư 5 - 7 - 10 triệu ban đầu nhưng dùng được lâu dài và cũng an toàn hơn đi mua nước đóng bình bên ngoài đó bác.
RO thì uống trực tiếp luôn được sau lọc, ko cần đun. Nano thì em ko khuyến khích nhé.

Hãng này lạ quá bác? Có đơn vị phân phối tại VN ko bác nhỉ? Nhìn giá cũng chan chát đấy =))
Hãng này đc đánh giá thuôck top của Mẽo đấy bạn. Hình như chưa phân phối ở vn. Muốn mua phải thuê dịch vụ mua hộ.

Huynhtam01284

Búa Đá Đôi
Đọc xong về cắm cái bình đun siêu tốc đun ngay ấm nước sôi rồi quay lại đọc tiếp. o_O

dongson08

Búa Gỗ
Đang nói là giữa các hãng uy tín, chuyên sâu thì nên chọn hãng bảo hành lâu nhất ấy. Đa phần mấy hãng lớn thì bảo hành 1 - 2 năm, thấy có ông Karofi là bảo hành 3 năm. Chắc tự tin chất lượng nên lớn tiếng bảo hành dài hạn.
Ở đâu ra Karofi bảo hành 3 năm bạn. Bạn đọc lại chính sách bảo hành nhé

dongson08

Búa Gỗ
Đang nói là giữa các hãng uy tín, chuyên sâu thì nên chọn hãng bảo hành lâu nhất ấy. Đa phần mấy hãng lớn thì bảo hành 1 - 2 năm, thấy có ông Karofi là bảo hành 3 năm. Chắc tự tin chất lượng nên lớn tiếng bảo hành dài hạn.
Đang dùng Karofi đây, nói bảo hành vậy thôi, 1 năm cái vòi nước bị rò cũng không được thay, phải mất tiền nhé.