Chia sẻ - Kích hoạt Office 365 bản quyền miễn phí | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Kích hoạt Office 365 bản quyền miễn phí

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT

Còn hơn 20 slot kích hoạt bản quyền Office 365 dev, bạn nào cần thì comment bên dưới mình gởi tài khoản + mật khẩu qua hòm thư diễn đàn hoặc dưới comment. Bạn chỉ cần đăng nhập tài khoản đó vào office 365 là nó tự kích hoạt bản quyền luôn.

Lưu ý:
  • Đây là tài khoản 365 E5 Developer , các bạn có thể tìm hiểu tại đây: https://vn-z.vn/threads/huong-dan-dang-ky-office-365-mien-phi-tu-gia-han-tu-microsoft.41093/
  • Những bạn nào chưa biết đăng ký cần nhanh gọn lẹ thì mình sẽ gởi.
  • Hạn dùng là 90 ngày (3 tháng), trên lý thuyết là sau 3 tháng nó sẽ tự động gia hạn nếu như có đăng nhập kích hoạt Office.
  • Mỗi tài khoản mình gởi sẽ kích hoạt được cho 5 máy.
  • Bạn nào đã nhận mà 15 ngày không sử dụng office mình xin phép mời ra để nhường cho bạn khác tham gia.
  • Đăng nhập được vui lòng xác nhận lại trong topic này.
  • Tài khoản này admin là mình sẽ xem được file của bạn trong onedrive. Và nếu lỡ admin đổi mật khẩu thì bạn sẽ mất file trong onedrive. Nên đối với dạng tài khoản này chỉ dùng để kích hoạt bản quyền 365 office thôi
----------------------
Check hệ thống ngày 18/7/2023, khá nhiều bạn xin cấp tài khoản nhưng không sử dụng kích hoạt office, vậy nên mình đã xóa những bạn đó theo như thông báo đã báo trước đó.
Nên hôm nay mình còn trống 10 slot tạo tài khoản kích hoạt office 365, bạn nào cần thì inbox cho mình theo mẫu:
Mã:
Tên:
Tên đăng nhập muốn tạo (viết liền không dấu)

Sau khi nhận được tài khoản vui lòng xác nhận lại trong topic này.

Attachments

9.3 KB · Lượt xem: 46,902
Sửa lần cuối:
Mình xin 1 tài khoản, tks bác

synd276

Gà con
mình xin 1 tài khoản với ạ, mình là dev, sử dụng visual studio thường xuyên

Dzuongtk

Gà con
Còn hơn 20 slot kích hoạt bản quyền Office 365 dev, bạn nào cần thì comment bên dưới mình gởi tài khoản + mật khẩu qua hòm thư diễn đàn. Bạn chỉ cần đăng nhập tài khoản đó vào office 365 là nó tự kích hoạt bản quyền luôn.

Lưu ý:
  • Đây là tài khoản 365 E5 Developer , các bạn có thể tìm hiểu tại đây: https://vn-z.vn/threads/huong-dan-dang-ky-office-365-mien-phi-tu-gia-han-tu-microsoft.41093/
  • Những bạn nào chưa biết đăng ký cần nhanh gọn lẹ thì mình sẽ gởi.
  • Hạn dùng là 90 ngày (3 tháng), trên lý thuyết là sau 3 tháng nó sẽ tự động gia hạn nếu như có đăng nhập kích hoạt Office.
  • Bạn nào đã nhận mà 30 ngày (1 tháng) không sử dụng office mình xin phép mời ra để nhường cho bạn khác tham gia.
  • Đăng nhập được vui lòng xác nhận lại trong topic này.
Bác cho em xin 1slot với ạ.