Hỏi/ Thắc mắc - Không chạy được chương trình C trên Eclipse IDE! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Không chạy được chương trình C trên Eclipse IDE!

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
"Mình cũng chả dùng tính năng gì mới. Code chạy được là được ấy mà." what chắc bạn sinh viên
, nếu nhu cầu của bạn đơn giản vậy thì xài VC6 cũng được, nhưng theo tui, trừ khi học lập trình cho vui, cho qua môn thì không nói, còn đã xác định học nghiêm túc để đi làm thì nên cố gắng tiệm cận với tiêu chuẩn mới, vì sau này dù cho không xài c nữa thì nó vẫn có ích khi học qua các ngôn ngữ khác

đồng ý với bạn 1 cái là VC6 nhanh nhỏ nhẹ, càng về sau này càng nặng, hồi vn-zoom.com còn tui giải bài tập cũng toàn xài nó với cái borland c 5.02 cho nhanh, tuy nhiên chỉ là để làm những bài liên quan tới thuật giải mà ít phụ thuộc vào chuẩn ngôn ngữ hay công cụ

test thử với cái project này đi, giờ nhất thời tui cũng không kiếm ở đâu ra code để minh họa, bạn kéo xuống cái mục files, tải cái source code về rồi build thử đi
http://nesterj.22web.org/en/dl.html

build trên VC6 thì bình thường, nhưng build trên 1 trình tương đối hiện đại là VS2013 thì nó show ra đống lỗi này, theo bạn thì đống lỗi này là do code hay do thiết lập project sai
(không kể mấy lỗi liên quan tới directx)
Chắc bạn lập trình chuyên nghiệp rồi. Mình lập trình cho vui ấy mà. Kiểu sinh viên mới tìm hiểu về lập trình lần đầu thôi.

dammage

Rìu Chiến
Chắc bạn lập trình chuyên nghiệp rồi. Mình lập trình cho vui ấy mà. Kiểu sinh viên mới tìm hiểu về lập trình lần đầu thôi.
xài mấy cái trình cũ dễ bị antivirus nó nhận lầm, hồi trước tui viết cái game tetris nho nhỏ bằng borland c 5.02, gởi qua khoe với thằng bạn mà nó vừa chạy lên cái bị avast báo virus, không biết ăn nói sao luôn