Chia sẻ - Khóa Học Nói Tiếng Anh Tự Tin Sau 3 Tháng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Khóa Học Nói Tiếng Anh Tự Tin Sau 3 Tháng

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Bạn sẽ học được gì
  • Phát âm được chuẩn giọng Mỹ.
  • Tự tin hơn khi giao tiếp tiếng anh (đi làm, du lịch, nói chuyện với người nước ngoài).
Giới thiệu khóa học
Với tình hình đất nước ngày càng hội nhập, không chỉ về lượng kiến thức mà còn cả giao tiếp cũng ngày càng đa dạng hơn. Có một điều đặc biệt là loại ngôn ngữ phổ biến nhất và hơn 85% dân số trên thế giới sử dụng để giao tiếp và trao đổi thông tin chính là Tiếng Anh.

Do đó, nếu:
  • Bạn đang loay hoay với kỹ năng giao tiếp tiếng anh của mình?
  • Bạn đang bối rối khi phải nói tiếng Anh với khách hàng, đối tác kinh doanh?
  • Bạn đang lo lắng không biết phải bắt chuyện với người bản xứ thế nào khi đi du lịch?
  • Bạn đang e ngại mình không thể xin dc việc hoặc mức lương và thu nhập của mình sẽ bị ảnh hưởng vì không thể giao tiếp tiếng Anh tốt?
Khóa học "Nói tiếng Anh tự tin sau 3 tháng" của giảng viên Đặng Thanh Kiệt, ThS. Đặng Thanh Kiệt - Giám đốc đào tạo Công Ty Cộng Đồng Việt - Úc sẽ cung cấp những chủ đề giao tiếp thông thường với các tình huống cụ thể như: chào hỏi, giới thiệu, khen ngợi, phê bình, hỏi đường, cách đặt câu hỏi và nói chuyện với người nước ngoài,...

Ngoài ra, với hướng dẫn phát âm chuẩn giọng Mỹ và những chia sẻ kinh nghiệm của giảng viên, khóa học sẽ giúp bạn tự tin áp dụng vào môi trường hiện tại.

Nếu có điều kiện thì các bạn hãy mua bài giảng để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...

Sửa lần cuối:

matcha

Gà con
trung tâm ili ngay chỗ mình học ,học phí rẻ,mà học với bản ngữ,mình từ lớp mất căn bản lên đến biết nói đi du lịch được vỏn vẹn 6 tháng đó,tuy có hơi lâu nhưng chắc chắn ,có cả kiến thức để mình có thể lên học ielts luôn

ga ran

Gà con
tiếng anh thì cũng dễ học,nhưng cũng phải học sao học từ từ chứ không chèn ép về thời gian quá cũng không tốt,mình cũng có học ở trung tâm tiếng anh ,học hoàn toàn với ng bản ngữ nhưng họ chỉ học theo level nên thời gian học rất lâu luôn,cứ từng bậc từng bậc mà bò lên vậy đó,lâu thì m cũng không thích lắm,nên học thì học theo ý định của gia đình chứ không thỏa mản,rồi vào học mới thấy được cái gia trị cái chất lượng của nó,chậm mà chắc

luuclick

Gà con
Bạn sẽ học được gì
  • Tự tin hơn khi giao tiếp tiếng anh (đi làm, du lịch, nói chuyện với người nước ngoài).
Giới thiệu khóa học
Với tình hình đất nước ngày càng hội nhập, không chỉ về lượng kiến thức mà còn cả giao tiếp cũng ngày càng đa dạng hơn. Có một điều đặc biệt là loại ngôn ngữ phổ biến nhất và hơn 85% dân số trên thế giới sử dụng để giao tiếp và trao đổi thông tin chính là Tiếng Anh.

Do đó, nếu:
  • Bạn đang lo lắng không biết phải bắt chuyện với người bản xứ thế nào khi đi du lịch?
  • Bạn đang e ngại mình không thể xin dc việc hoặc mức lương và thu nhập của mình sẽ bị ảnh hưởng vì không thể giao tiếp tiếng Anh tốt?
Khóa học "Nói tiếng Anh tự tin sau 3 tháng" của giảng viên Đặng Thanh Kiệt, ThS. Đặng Thanh Kiệt - Giám đốc đào tạo Công Ty Cộng Đồng Việt - Úc sẽ cung cấp những chủ đề giao tiếp thông thường với các tình huống cụ thể như: chào hỏi, giới thiệu, khen ngợi, phê bình, hỏi đường, cách đặt câu hỏi và nói chuyện với người nước ngoài,...

Ngoài ra, với hướng dẫn phát âm chuẩn giọng Mỹ và những chia sẻ kinh nghiệm của giảng viên, khóa học sẽ giúp bạn tự tin áp dụng vào môi trường hiện tại.

Nếu có điều kiện thì các bạn hãy mua bài giảng để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...
No quote
thank

Bạn sẽ học được gì
Giới thiệu khóa học

Do đó, nếu:

No quote
hay cam on ad