Chia sẻ - Khóa học Học Photoshop Một Cách Bài Bản Để Trở Thành Nhà Thiết Kế Chuyên Nghiệp ~ 4.9 GB | Page 8 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Khóa học Học Photoshop Một Cách Bài Bản Để Trở Thành Nhà Thiết Kế Chuyên Nghiệp ~ 4.9 GB

nonbo

Gà con
Cảm ơn nhiều nhé, mình đang cần

nonbo

Gà con

Lợi ích từ khoá học
  • Có khả năng chỉnh sửa ảnh phong cảnh theo ý muốn,làm ra được những bức ảnh động thú vị

• Có khả năng chỉnh sửa ảnh phong cảnh theo ý muốn

• Tự tay làm được banner quảng cáo "độc" và "lạ"

• Nắm được các nguyên lý về cách làm ảnh và tối ưu việc sử dụng Photoshop

• Có khả năng chỉnh sửa ảnh phong cảnh theo ý muốn,làm ra được những bức ảnh động thú vị

Nếu có điều kiện thì các bạn hãy mua bài giảng để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...
No quote
có thấy gì đâu fen?

nonbo

Gà con
sao mình nhập coupon 14684 ở thớt này nó lại ra cái hướng nghiệp cho hscap 3

Hoang Neal

Búa Đá
thanks bạn

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT

Lợi ích từ khoá học

Nếu có điều kiện thì các bạn hãy mua bài giảng để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...
No quote
Tks bác chủ nhiều, mình đã tải về rồi, bài rất hay và chi tiết ạ {EMO_037}

Lợi ích từ khoá học

No quote
Thank

Moneytalks

Búa Đá
Tìm hiểu coupon là gì bạn nhé.
1. Bạn hoặc ai đấy hiểu biết hơn vui lòng cho biết coupon nghĩa là gì ạ? Mình toát mồ hôi không hiểu nổi mật mã Da Vinci ;(

2. Sau khi có vài bạn tử tế đã cho biết coupon là gì, đến lượt mình phải vật lộn với đống quảng cáo để tìm cái link download, mãi chưa thấy đâu. Toàn thấy giới thiệu việc làm ;(

Sửa lần cuối: