Chia sẻ - Khoá học Cấu trúc Dữ Liệu và Giải thuật Tập 1 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Khoá học Cấu trúc Dữ Liệu và Giải thuật Tập 1

statistics

Moderator
Thành viên BQT

Khóa học cấu trúc dữ liệu và giải thuật

• Cung cấp những cơ hội thực hành tạo ứng dụng CTD và Giải thuật với C++ ngay trong quá trình học
  • Sau khi hoàn thành khóa học, học viên sẽ có kiến thức để tiếp tục học các môn khác nhau: Python, lập trình Java, lập trình Android, C#...
  • Cài đặt cấu trúc dữ liệu và giải thuật bằng C++
  • Hàm và đệ qui
  • Các giải thuật tìm kiếm: Tuyến tính, nhị phân
  • Các giải thuật sắp xếp: Bubble Sort, selection sort , quick sort...
  • Danh sách liên kết: Đơn, đôi
  • Stack và Queue
  • Tree: Cây nhị phân tìm kiếm
  • Cơ bản về đánh giá giải thuật
Khuyến khích các bạn đăng ký khoá học để ủng hộ tác giả. Nếu bạn không đủ kinh phí. Chúng tôi có thể hỗ trợ bạn. Bạn hãy hỏi em Bot yêu dấu nhé.

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Ad ơi? không có link googledrive hả bác? có cho xin với. fshare tải chậm quá à. Thanks!
Mình chưa leech sang Drive nữa, mai mình reup sau, bạn có thể qua 2 topic để Fshare để nhwof getlink giúp nhé

vodka1

Gà con
Tải về hoặc đăng ký ở đâu vậy nhỉ?