Chia sẻ - Khóa học 20 ngày thấu hiểu bản thân và định hướng tương lai | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Khóa học 20 ngày thấu hiểu bản thân và định hướng tương lai

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Bạn sẽ học được gì
  • Thấu hiểu bản thân một cách sâu sắc thông qua các công cụ, phương pháp khoa học đã được nghiên cứu và thẩm định trên toàn thế giới
  • Xác định rõ ràng những đặc điểm cá nhân, nghề nghiệp, sở thích, thiên hướng nghề nghiệp của bản thân
  • Có công cụ để lập mục tiêu, hoạch định cuộc đời
  • Có động lực và cam kết để xây dựng tương lai của bản thân

Giới thiệu khóa học
Hàng năm có hàng ngàn tân sinh viên nhập học ngành học mình không mong muốn, hoặc không biết sau này mình sẽ ra làm nghề gì. Cũng số lượng đó, 70% tân cử nhân ra trường làm trái ngành hoặc thất nghiệp một thời gian dài vì không tìm được công việc phù hợp cho mình.

Khi được hỏi, rất nhiều người không xác định được dự định của bản thân trong vòng 2-5 năm tới, và nêu ước mơ chung chung như “muốn có việc làm lương cao, ổn định, gia đình hạnh phúc”. Nhưng làm thế nào để đạt được ước mơ đó, rất ít người trả lời được.

Bạn là một trong số những người không biết học để làm gì, không xác định được ước mơ cá nhân, nghề nghiệp phù hợp? Bạn muốn thay đổi điều gì đó nhưng không biết bắt đầu từ đâu, thực hiện như thế nào?

Khóa học "20 ngày thấu hiểu bản thân và định hướng tương lai" của giảng viên Nguyễn Thanh Minh, Giám đốc và Đồng sáng lập DeltaViet Education sẽ giúp bạn dẫn dắt cuộc đời mình đi đúng hướng bắt đầu từ những điều cơ bản nhất: Thấu hiểu bản thân - Tìm nghề phù hợp - Viết ước mơ - Lập mục tiêu - Truyền cảm hứng và hành động!

Nếu có điều kiện, các bạn hãy mua khóa học để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...
https://m.me/botvnz
Cảm ơn @dongle905 đã chia sẽ khóa học

Sửa lần cuối:

congcuongspkt

Búa Gỗ Đôi
Bạn sẽ học được gì
  • Thấu hiểu bản thân một cách sâu sắc thông qua các công cụ, phương pháp khoa học đã được nghiên cứu và thẩm định trên toàn thế giới
  • Xác định rõ ràng những đặc điểm cá nhân, nghề nghiệp, sở thích, thiên hướng nghề nghiệp của bản thân
  • Có công cụ để lập mục tiêu, hoạch định cuộc đời
  • Có động lực và cam kết để xây dựng tương lai của bản thân

Giới thiệu khóa học
Hàng năm có hàng ngàn tân sinh viên nhập học ngành học mình không mong muốn, hoặc không biết sau này mình sẽ ra làm nghề gì. Cũng số lượng đó, 70% tân cử nhân ra trường làm trái ngành hoặc thất nghiệp một thời gian dài vì không tìm được công việc phù hợp cho mình.

Khi được hỏi, rất nhiều người không xác định được dự định của bản thân trong vòng 2-5 năm tới, và nêu ước mơ chung chung như “muốn có việc làm lương cao, ổn định, gia đình hạnh phúc”. Nhưng làm thế nào để đạt được ước mơ đó, rất ít người trả lời được.

Bạn là một trong số những người không biết học để làm gì, không xác định được ước mơ cá nhân, nghề nghiệp phù hợp? Bạn muốn thay đổi điều gì đó nhưng không biết bắt đầu từ đâu, thực hiện như thế nào?

Khóa học "20 ngày thấu hiểu bản thân và định hướng tương lai" của giảng viên Nguyễn Thanh Minh, Giám đốc và Đồng sáng lập DeltaViet Education sẽ giúp bạn dẫn dắt cuộc đời mình đi đúng hướng bắt đầu từ những điều cơ bản nhất: Thấu hiểu bản thân - Tìm nghề phù hợp - Viết ước mơ - Lập mục tiêu - Truyền cảm hứng và hành động!

Nếu có điều kiện, các bạn hãy mua khóa học để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...
Link download: m.me/staff.vnzoom
Pass lấy link: 13879
Pass Unzip: vn-z.vn_18719
Cảm ơn @dongle905 đã chia sẽ khóa học

thanks

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
ad ơi, sao tất cả video mình xem đều k có tiếng, ad xem lại giúp với. Thanks ad
mình cũng mới load về, video không có âm thanh. thank you
Để mình check lại bạn nhé.

Note7

Búa Đá
Bác @dongle905 chia sẻ qua Fshare hoặc GG đi ạ. Mod làm màu mè quá, loay hoay cả buổi mà chưa tải được.

statistics

Moderator
Thành viên BQT

Note7

Búa Đá

statistics

Moderator
Thành viên BQT
K phải đâu bác e thử GG chrome và IE11 đều k được. Thấy ra link quảng cáo và bắt tắt Adbblock
Bạn có bật Extension ở Tab ẩn danh không nhỉ ?
Nếu có thì tắt ở Tab ẩn danh đi. Nếu không thì:
+ Bật Tab ẩn danh
+ Dán link vô.
=> Tải thôi.
Lưu ý: Muốn tải bằng IDM thì bật extension IDM ở Tab ẩn danh nha.

Note7

Búa Đá
Bạn có bật Extension ở Tab ẩn danh không nhỉ ?
Nếu có thì tắt ở Tab ẩn danh đi. Nếu không thì:
+ Bật Tab ẩn danh
+ Dán link vô.
=> Tải thôi.
Lưu ý: Muốn tải bằng IDM thì bật extension IDM ở Tab ẩn danh nha.
Mãi cũng làm được rồi bác ạ. Cảm ơn bác nhiều nhé!
Do adbblock và cái link rút gọi thôi. Mỗi lần click phiền phức quá. Em thấy chia sẻ mã HEX có vẻ khoẻ hơn nhiều

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Mãi cũng làm được rồi bác ạ. Cảm ơn bác nhiều nhé!
Do adbblock và cái link rút gọi thôi. Mỗi lần click phiền phức quá. Em thấy chia sẻ mã HEX có vẻ khoẻ hơn nhiều
Càng khó càng tốt bạn nhé. Đơn giản thì sân chơi tồn tại được bao lâu đâu :(