[ Keys + Account ] Kaspersky cập nhật! | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[ Keys + Account ] Kaspersky cập nhật!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Edward_Newgate

Búa Gỗ Đôi
File setup mình có đăng lên luôn rồi mà.
CMT của bạn toàn ẩn nên mình chưa biết là file setup ở cmt nào.
Mình thử mấy key proxy HK đều báo là ko dành cho ứng dụng này.
Mình có tham khảo qua mấy bài viết khác mọi người nói là chỉ dành cho bản 2019 trở xuống thôi.
Hiện tại mình đang dùng bản này

Đây là lỗi khi kích hoạt

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mình có tham khảo qua mấy bài viết khác mọi người nói là chỉ dành cho bản 2019 trở xuống thôi.
Xem phần đính kèm 28368
Đây là lỗi khi kích hoạt
Xem phần đính kèm 28369
Bạn xem kỹ lại đi, bạn đã thấy Key thì link tải bạn sẽ thấy được thôi. Link tải mình chỉ đặt sau thẻ like thôi mà.

Edward_Newgate

Búa Gỗ Đôi
Bạn xem kỹ lại đi, bạn đã thấy Key thì link tải bạn sẽ thấy được thôi. Link tải mình chỉ đặt sau thẻ like thôi mà.
Mình thấy rồi, ẩn trong button nên ko để ý kỹ.
Nhưng như vậy phải cài bản ngôn ngữ TQ luôn hả bạn?
Để dùng hết trial rồi thử lại vậy.

naroto

Thành viên BQT
Mình thấy rồi, ẩn trong button nên ko để ý kỹ.
Nhưng như vậy phải cài bản ngôn ngữ TQ luôn hả bạn?
Để dùng hết trial rồi thử lại vậy.
Không có, vẫn có tiếng anh với bản Hongkong/China, bản Japan/Taiwan mình không nhớ, nhưng chạy file setup lên là thấy có tuỳ chọn ngay đổi sang ENG ngay.
Chịu khó đi, key KIS 370 ngày vẫn còn sống đó.

piglo

Búa Gỗ

Cho mình xin key bản này với :D. Thanks

tranluan1

Búa Gỗ
Xem phần đính kèm 28368
Đây là lỗi khi kích hoạt
Tải bản mới nhất được luôn đó bạn, nhưng phải đổi proxy qua nước đó, truy cập website kaspersky nước đó rồi tải file về cài. Chọn ngôn ngữ tiếng Anh khi cài đặt. Rồi kích hoạt bằng proxy nước đó luôn.

Edward_Newgate

Búa Gỗ Đôi
Tải bản mới nhất được luôn đó bạn, nhưng phải đổi proxy qua nước đó, truy cập website kaspersky nước đó rồi tải file về cài. Chọn ngôn ngữ tiếng Anh khi cài đặt. Rồi kích hoạt bằng proxy nước đó luôn.
Hôm trước mình kích hoạt được rồi. Link tải để trong phần ẩn luôn.
Ngày trước chỉ cần fake ip thôi. Bây giờ yêu cầu phải dùng đúng bản của từng nước nữa.

Henry111

Gà con
Kaspersky Anti-Virus/Internet Security còn lượt kích hoạt
Key chỉ kích hoạt khi cài đúng phiên bản, link tải đã đính kèm bên dưới!
Checked time: 06:40pm 16/10/2021
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Bác còn key KAV nào không cho e xin 1 key với, tìm mãi không được key nào. Cảm ơn bác

naroto

Thành viên BQT

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Bác ơi, mình đã được nhận 2 key KTS của bác từ topic cũ và mình rất cảm ơn điều đó.
Hiện tại laptop mình còn 9 mươi mấy ngày, tuy nhiên do lên win 11 gặp lỗi, mình đã phải cài lại win 10 sau đó và mất luôn bản quyền và số ngày còn lại, bác có thể cho mình xin 1 key KTS không ạ, hoặc khi nào bác có mở 1 topic share key khác thì em sẽ đợi, do hiện tại em đã kích hoạt trail 31 ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.