[ Keys + Account ] Kaspersky cập nhật! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[ Keys + Account ] Kaspersky cập nhật!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Rảnh rỗi lang thang trên các forums lụm được ít keys và account Kaspersky,bỏ GG search thấy chỉ vài kết quả nên post xem anh em dùng được cái nào thì dùng.

Vừa tranh thủ cài lại bản KTS vào máy ảo,lô keys đầu vẫn còn key kích hoạt OK được 543 days nhé!

Link download Kaspersky Version 20.0.14.1085

Phuctin

Rìu Bạc Đôi
Tài khoản bị khóa
Sau 1 tiếng review thì kết quả thành công ngoài mong đợi, mấy key trên đã quá lượt kích hoạt hay không sử dụng cho ứng dụng này, còn acc thì e login vào gần trăm acc thì đa số sai pw, acc vào được thì liensce là trial nên chủ acc ko thèm đổi pw lun, còn 1 số acc trắng nữa chưa kịp verify mail nên em giúp cho trót, thôi để e ăn cơm rồi log tiếp mấy acc còn lại hi vọng kiếm được key mấy chục ngày cho đỡ bỏ công sức

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
@haibmh cám ơn bạn rất nhiều vì bài viết mà mình không tìm được key (mình già rồi, ít nơ ron) Mình đã chèn nhiều email và nhiều khi mật khẩu không đúng.
Một số nếu tôi có thể vào nhưng khóa đã hết hạn.
Hôm nay chủ nhật tôi có thời gian, tôi sẽ cố gắng tìm chìa khóa sau.
Tôi cảm ơn bạn vì nỗ lực của bạn, một cái ôm, những nụ hôn

svit2020

Gà con
Gmail: [email protected]
Cảmơn bạn trước nhé! Mình search mãimà không tim thấy

PhongCuBu

Búa Gỗ
Rảnh rỗi lang thang trên các forums lụm được ít keys và account Kaspersky,bỏ GG search thấy chỉ vài kết quả nên post xem anh em dùng được cái nào thì dùng.

Vừa tranh thủ cài lại bản KTS vào máy ảo,lô keys đầu vẫn còn key kích hoạt OK được 543 days nhé!

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
thánks

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.