Cần Bán - Key Office 2021 | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cần Bán Key Office 2021

thanhdh87

Rìu Sắt
ngon quá nhỉ. mình đang dùng 365 . chả biết sống đến bao giờ hay mua cái để dành nhể

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
mình được ông anh cho tài khoản đăng ký của công ty. add key vào tài khoản MS kiểu gì bác
À, vậy là dùng giấy phép của doanh nghiệp rồi.
Key Bind mới add được bạn ơi, key retail không add được vào tài khoản, nhưng có thể lưu trữ key trong bộ cài đỡ lo việc mất key thôi.

thanhdh87

Rìu Sắt
Nếu thế thì mua key Bind cho ngon. :)
đang tính mua blind ad vào tk để đó nhưng ko biết cách add

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
mình đệp trai khoai to mà
Dân chơi không sợ con rơi đây rồi! Tại hạ bái phục!!!

Sau khi có key(bind), để add key vào tài khoản, trong trình duyệt Web bạn truy cập setup.office.com Login bằng tài khoản MS cá nhân của bạn, rồi add key vào là xong.
Trên máy tính, sau khi cài Office 2021 xong, login tài khoản đã add key lúc nãy vào để kích hoạt Office nhé.

thanhdh87

Rìu Sắt
Dân chơi không sợ con rơi đây rồi! Tại hạ bái phục!!!

Sau khi có key(bind), để add key vào tài khoản, trong trình duyệt Web bạn truy cập setup.office.com Login bằng tài khoản MS cá nhân của bạn, rồi add key vào là xong.
Trên máy tính, sau khi cài Office 2021 xong, login tài khoản đã add key lúc nãy vào để kích hoạt Office nhé.
vào từ lâu r mà chả thấy dòng add key nào

batsonghiep

Búa Gỗ Đôi
Hi. Bữa trước có mua key O2021 của bạn (5 PC), mới kích hoạt được 2 máy không biết bây giờ còn kích hoạt tiếp được máy khác?