Giveaway - [Key] Kaspersky Total-Internet-Antivirus Security 2021 for Win,Mac,Android,iOS | Page 55 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway [Key] Kaspersky Total-Internet-Antivirus Security 2021 for Win,Mac,Android,iOS

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Black Deer

Gà con

Ngbian

Gà con

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Em like cho các bác và cmt mà sao nó cứ báo "Hidden text, you need have 25 reactions, now you have 2 reactions." Giờ làm sao cho em đủ 25 reactions. Bác nào rành hướng dẫn em với.
Em sinh hoạt đóng góp cho diễn đàn khi đó sẽ có nhiều người likes cho bài viết của em, nhìn các bài em likes thì có thể thấy em likes ở topic khác cho người khác, topic này ko cần em likes cho ai chỉ cần em đóng góp và đủ reactions là tự khắc em sẽ xem được. Em đi likes dạo không có ý nghĩa gì đâu vì ở đây topic này không cần likes dạo mà cần em cống hiến đóng góp thôi.

Em sinh hoạt đóng góp cho diễn đàn khi đó sẽ có nhiều người likes cho bài viết của em, nhìn các bài em likes thì có thể thấy em likes ở topic khác cho người khác, topic này ko cần em likes cho ai chỉ cần em đóng góp và đủ reactions là tự khắc em sẽ xem được.
À là em hoạt động để thành viên like cho em hả. Em cứ tưởng em phải đi like. Cảm ơn bác nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.