This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Giveaway [Key] Kaspersky Total-Internet-Antivirus Security 2021 for Win,Mac,Android,iOS

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Ko biết mình có bị block ko nhỉ? Làm sao để biết mình có bị block hay ko bạn ơi? Sao mình ko nhìn thấy mã kích hoạt nào vậy?
Bài post của mình bạn có trong ds đâu, nếu sau khi like xong chưa thấy thì F5 lại sẽ thấy thôi, còn bài của bác @civileng155 thì do bạn ấy giới hạn 5 reactions, nên bạn chịu khó onl tương tác với mọi người, khi đó sẽ có đủ reactions là bạn sẽ thấy được thôi 😊

luudattuaf

Gà con
Tài khoản bị khóa
Mình ko biết nên mới hỏi. Cảm ơn bác đã giải đáp nha!

Maruni911

Gà con
Thanks bác

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Tặng riêng cho @quocdungit87@tvthoi1984

Văn bản ẩn cho người dùng: quocdungit87, tvthoi1984

2 bạn ấy đã kích hoạt rồi, key còn nhiều lượt kích hoạt.
Kaspersky Total Security 2021 special edition!

Sửa lần cuối:

barca123

Gà con
cảm ơn chủ thớt

Cảm ơn Bạn

NguoiNongDan

H A R D C O R D
1200 Like mới nhìn thấy Key nhé bác. Xin like đến già nhé bác @@
Quy định rồi, đọc lại trước khi hỏi
Thanh niên trai tráng nên vận động anh em thấy bài hay sẽ like cho bác thôi chứ mở miệng xin xỏ thì n h ụ c ... lắm.
Bác đừng spam bài nữa, nếu không muốn vào danh sách đen.

gmt210

Búa Gỗ Đôi
tks chủ thớt

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Thank bạn, bạn cho mình xin 1 key KIS nhé!

Em ngưỡng mộ sự đóng góp của bác cho diễn đàn, xin gởi bác chút tình cảm đến từ anh em.

Key Kaspersky Internet Security 910 ngày, hạn đến 13/10/2023, only for @metastock

Văn bản ẩn cho người dùng: metastock

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cảm ơn bạn nhưng mình có dùng extension Chrome để đổi proxy nhưng KIS cứ báo "mã kích hoạt không hợp lệ cho khu vực này". Mình gửi ultraview bạn kích hoạt giúp mình nhé?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.