[Key] Kaspersky Keys nhiều ngày sử dụng cập nhật thường xuyên! | Page 21 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Key] Kaspersky Keys nhiều ngày sử dụng cập nhật thường xuyên!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

taihdhpu2

Rìu Vàng
@ taihdhpu2 Tôi tự do trả lời bạn
Nếu bạn cài đặt lại Windows, điều đầu tiên nó mang lại cho bạn là giữ các tài liệu và chương trình cá nhân, bạn sẽ không mất khóa kaspersky.
ngược lại nếu bạn cài đặt windows thực hiện cài đặt sạch mà không giữ tài liệu và chương trình cá nhân, bạn chắc chắn sẽ mất khóa kaspersky, nhưng nếu trước đó bạn đã lưu khóa trong ứng dụng mykaspersky về lý thuyết khi bạn cài đặt lại kaspersky, bạn sẽ kết nối lại với ứng dụng mykaspersky và GỬI chìa khóa cho máy tính của bạn TRONG LÝ THUYẾT Tôi nhắc lại trong LÝ THUYẾT
dịch bởi google xin lỗi vì những sai lầm
Vâng. Em sợ mất key không kích hoạt lại được thì rất phí ạ. Vì em được cho key gần 1000 ngày cơ.

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
Vâng. Em sợ mất key không kích hoạt lại được thì rất phí ạ. Vì em được cho key gần 1000 ngày cơ.
Kính gửi @ taihdhpu2
Nếu bạn cài đặt lại windows như tôi đã nói, bạn sẽ không gặp vấn đề gì nhưng trong trường hợp gặp xui xẻo và bạn bị mất chìa khóa, trong bài đăng này của @haibmh, người thân yêu và tuyệt vời của tôi, người mà tôi luôn muốn hạnh phúc
nó được cập nhật nhiều lần trong ngày với các khóa mới, đó là vấn đề tốc độ, may mắn
Được dịch bởi Google, tôi cảm thấy bản dịch tồi

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
Chú @haibmh cho cháu hỏi chút. Trong trường hợp mình muốn cài lại windows thì làm cách nào để sau khi cài windows mình có thể kích hoạt lại KIS bằng key cũ vậy chú?
đăng nhập my kapersky và lưu key, sao đó cài lại máy, đăng nhập kapersky để kích hoạt sẽ không được đâu bác nhé. Em bị mất key hơn 800 ngày của chính bác haibmh, xót

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
key này mình thử đã hết lượt rồi mn
Nó là key Global,ko phải fake IP để kích hoạt nên nhanh hết lượt lắm!
Keys ở #402 và #404 tôi vừa kiểm tra vẫn live nhé!Nhưng phải fake IP sang quốc gia khác để kích hoạt.
Như đã nói rõ ở #1,tôi là tín đồ của Norton nên chỉ dùng Norton.
Tôi chỉ tạo account với My Kaspersky để kiểm tra chính xác thông tin keys,cài và test trên máy ảo để biết keys còn lượt kích hoạt hay ko rồi post lên giúp anh em.
Sử dụng KAS ra sao,bản quyền đc KAS quản lí thế nào tôi ko biết gì cả nên anh em đừng hỏi tôi nhé!

bungbao

Rìu Chiến Bạc
Nó là key Global,ko phải fake IP để kích hoạt nên nhanh hết lượt lắm!
Keys ở #402 và #404 tôi vừa kiểm tra vẫn live nhé!Nhưng phải fake IP sang quốc gia khác để kích hoạt.
Như đã nói rõ ở #1,tôi là tín đồ của Norton nên chỉ dùng Norton.
Tôi chỉ tạo account với My Kaspersky để kiểm tra chính xác thông tin keys,cài và test trên máy ảo để biết keys còn lượt kích hoạt hay ko rồi post lên giúp anh em.
Sử dụng KAS ra sao,bản quyền đc KAS quản lí thế nào tôi ko biết gì cả nên anh em đừng hỏi tôi nhé!
@haibmh bác ơi bác chia sẻ chỗ lấy key vs e dc ko ạ, nếu ko thì bác cho e biết 1 tiếng hoặc bác có yêu cầu j thì cho e biết để e còn thực hiện ạ, mong bác đừng im lặng, eđau tim lắm.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
@haibmh bác ơi bác chia sẻ chỗ lấy key vs e dc ko ạ, nếu ko thì bác cho e biết 1 tiếng hoặc bác có yêu cầu j thì cho e biết để e còn thực hiện ạ, mong bác đừng im lặng, eđau tim lắm.
Cũng là dựa vào WEB thôi bạn,nhưng quan trọng nhất là từ khóa tìm kiếm kết hợp với vài kĩ năng nữa.
Nhưng kiếm trên WEB thì hên xui nên phải tạo TK My Kaspersky để biết hiện trạng: kích cho phiên bản gì,bao nhiêu PC hay MAC,còn bao nhiêu ngày sử dụng.Và muốn biết key còn kích hoạt đc hay MAX thì phải cài máy ảo để test.
Còn nếu bạn đủ trình và ko có mục đích xấu,tôi chia sẻ với bạn 2 từ khóa "Check combo",còn lại bạn tự tìm hiểu nhé.Nhưng thứ này khá nguy hiểm đó,tôi phải cài máy ảo,fake IP và xóa máy ảo sau mỗi lần nghiên cứu.Key kiếm đc dạng này thì ko phải nghĩ.Tôi chỉ nói vậy thôi,ko thêm gì nữa đâu!!!
Cũng đã đến lúc closed cái topic này rồi!Lí do: thành viên lười,ko chịu học hỏi và chỉ biết xơi sẵn tận miệng.
Ai cũng có gia đình,cũng có công việc và các mỗi lo toan cuộc sống!
Khuyên các bạn nếu cần hãy đến topic này và đọc kĩ các yêu cầu của chủ topic thì sẽ luôn có thứ mình cần,còn chịu khó đóng góp mới có thứ mình muốn!
Mã:
https://vn-z.vn/threads/chia-se-key-kaspersky-ho-tro-hang-ngay-theo-yeu-cau.18501/
Tôi nhờ Mod quản lí đi kiểm tra thì khóa topic giúp để tránh spam!Cảm ơn Mod!

Sửa lần cuối:

taihdhpu2

Rìu Vàng
Cũng là dựa vào WEB thôi bạn,nhưng quan trọng nhất là từ khóa tìm kiếm kết hợp với vài kĩ năng nữa.
Nhưng kiếm trên WEB thì hên xui nên phải tạo TK My Kaspersky để biết hiện trạng: kích cho phiên bản gì,bao nhiêu PC hay MAC,còn bao nhiêu ngày sử dụng.Và muốn biết key còn kích hoạt đc hay MAX thì phải cài máy ảo để test.
Còn nếu bạn đủ trình và ko có mục đích xấu,tôi chia sẻ với bạn 2 từ khóa "Check combo",còn lại bạn tự tìm hiểu nhé.Nhưng thứ này khá nguy hiểm đó,tôi phải cài máy ảo,fake IP và xóa máy ảo sau mỗi lần nghiên cứu.Key kiếm đc dạng này thì ko phải nghĩ.Tôi chỉ nói vậy thôi,ko thêm gì nữa đâu!!!
Cũng đã đến lúc closed cái topic này rồi!Lí do: thành viên lười,ko chịu học hỏi và chỉ biết xơi sẵn tận miệng.
Khuyên các bạn nếu cần hãy đến topic này và đọc kĩ các yêu cầu của chủ topic thì sẽ luôn có thứ mình cần,còn chịu khó đóng góp mới có thứ mình muốn!
Mã:
https://vn-z.vn/threads/chia-se-key-kaspersky-ho-tro-hang-ngay-theo-yeu-cau.18501/
Chú đóng topic thì thật buồn chú ạ.

bungbao

Rìu Chiến Bạc
Mã:
e cảm ơn bác và chia buồn khi bác phải đóng topic ạ

HaMinhGiang

Rìu Sắt
PC và laptop của em chỉ dùng MSE của Microsoft theo Windown bản quyền, chưa khi nào thấy lỗi. Em nhờ các bác IT chỉ giáo là giữa MSE và Kaspersky thì cái nào tốt? Đang sử dụng MSE, nếu cài KIS thì PC có bị sao không? MSE nó đính kèm trong Win thì có gỡ ra được không? Chân thành cảm ơn!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
PC và laptop của em chỉ dùng MSE của Microsoft theo Windown bản quyền, chưa khi nào thấy lỗi. Em nhờ các bác IT chỉ giáo là giữa MSE và Kaspersky thì cái nào tốt? Đang sử dụng MSE, nếu cài KIS thì PC có bị sao không? MSE nó đính kèm trong Win thì có gỡ ra được không? Chân thành cảm ơn!
Bạn hãy nghiên cứu trả lời các câu hỏi này nhé:
- Nếu MSE đủ mạnh và hiệu quả thì tại sao các hãng AV lại ngày càng phát triển?
- Thế mạnh của MS là gì?
- Nếu 1 hệ điều hành mà mang quá nhiều tính năng khác biệt thì hiệu quả của nó sẽ ra sao?Bạn có thể so sánh chính các chiếc điện thoại di động để biết.
- Khi bạn cài AV,nó sẽ tắt tính năng của MSE.
- Có thể gỡ MSE nhưng có nguy cơ hỏng bản Win,cách tốt nhất là tắt hoàn toàn MSE đi,bạn có thể tra GG để biết.

HaMinhGiang

Rìu Sắt
Bạn hãy nghiên cứu trả lời các câu hỏi này nhé:
- Nếu MSE đủ mạnh và hiệu quả thì tại sao các hãng AV lại ngày càng phát triển?
- Thế mạnh của MS là gì?
- Nếu 1 hệ điều hành mà mang quá nhiều tính năng khác biệt thì hiệu quả của nó sẽ ra sao?Bạn có thể so sánh chính các chiếc điện thoại di động để biết.
- Khi bạn cài AV,nó sẽ tắt tính năng của MSE.
- Có thể gỡ MSE nhưng có nguy cơ hỏng bản Win,cách tốt nhất là tắt hoàn toàn MSE đi,bạn có thể tra GG để biết.
Cảm ơn bạn nhiều!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.