[Key] Kaspersky Keys nhiều ngày sử dụng cập nhật thường xuyên! | Page 20 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Key] Kaspersky Keys nhiều ngày sử dụng cập nhật thường xuyên!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

prosicky

Búa Đá
Tôi vừa kiểm tra lại,key ở #361 vẫn live!Muốn kích hoạt cần fake IP sang quốc gia khác nhé!Các bạn xem hình đây:
Tôi check key KIS trên bản cài KTS đã kích hoạt,key dùng Ok mới có thông báo trên!Còn hết lượt kích hoạt sẽ có thông báo giới hạn kể cả khi không đúng quốc gia hay vùng lãnh thổ.IP gì các bạn hãy tự dò để nâng cao trình độ,hãy cố gắng học hỏi thêm đi.Tôi sắp đóng topic này rồi,sẽ sớm thôi vì tôi thấy quá nhiều kẻ like để view keys tôi post trong khi key vẫn like rồi unlike.Chả lẽ có 1 cái key post lên mà phải chặn view vài chục thành viên???
- Xã hội sẽ không tránh khỏi người này người kia, tình trạng trâu buộc ghét trâu ăn trong xã hội ta thì nhiều vô kể bạn ah.
- Không nên chỉ vì vài chục member VÔ Ý THỨC, VÔ ĐẠO ĐỨC, VÔ KỶ LUẬT mà dừng cuộc chơi, mà dừng chia sẻ cho anh em bạn ah! Mình là mình chứ mình, là người có học thức, là ng có nhân, có tâm chứ mình có phải loại ng kia đâuđúng ko?
=> Vậy nên theo mình thì bạn hãy ở lại, hãy giữ topic này để chia sẻ đến tất cả mọi ng. Bạn close topic thì có khi lại đi đúng con đường mà vài chục member kia đang mong muốn chăng?
Thân!

bungbao

Rìu Chiến Bạc
@haibmh bác ơi, không bt bác tìm key ở đâu, liệu bác có thể chia sẻ vs e dc ko ạ, tại em đang tìm hiểu và học hỏi nên muốn nhờ bác giúp ạ{lay}{lay}??

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Kaspersky Total Security 299 days for 1 device, anh em ai có nhu cầu thì nhanh tay!

taihdhpu2

Rìu Vàng
Tôi vừa kiểm tra lại,key ở #361 vẫn live!Muốn kích hoạt cần fake IP sang quốc gia khác nhé!Các bạn xem hình đây:
Tôi check key KIS trên bản cài KTS đã kích hoạt,key dùng Ok mới có thông báo trên!Còn hết lượt kích hoạt sẽ có thông báo giới hạn kể cả khi không đúng quốc gia hay vùng lãnh thổ.IP gì các bạn hãy tự dò để nâng cao trình độ,hãy cố gắng học hỏi thêm đi.Tôi sắp đóng topic này rồi,sẽ sớm thôi vì tôi thấy quá nhiều kẻ like để view keys tôi post trong khi key vẫn like rồi unlike.Chả lẽ có 1 cái key post lên mà phải chặn view vài chục thành viên???
Kệ thôi chú ạ. Cũng chỉ có một số ít thôi. Mình chia sẻ thì cứ vẫn tiếp tục chia sẻ cho mọi người-những người cần thực sự.

taihdhpu2

Rìu Vàng
Chú @haibmh cho cháu hỏi chút. Trong trường hợp mình muốn cài lại windows thì làm cách nào để sau khi cài windows mình có thể kích hoạt lại KIS bằng key cũ vậy chú?

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
@ taihdhpu2 Tôi tự do trả lời bạn
Nếu bạn cài đặt lại Windows, điều đầu tiên nó mang lại cho bạn là giữ các tài liệu và chương trình cá nhân, bạn sẽ không mất khóa kaspersky.
ngược lại nếu bạn cài đặt windows thực hiện cài đặt sạch mà không giữ tài liệu và chương trình cá nhân, bạn chắc chắn sẽ mất khóa kaspersky, nhưng nếu trước đó bạn đã lưu khóa trong ứng dụng mykaspersky về lý thuyết khi bạn cài đặt lại kaspersky, bạn sẽ kết nối lại với ứng dụng mykaspersky và GỬI chìa khóa cho máy tính của bạn TRONG LÝ THUYẾT Tôi nhắc lại trong LÝ THUYẾT
dịch bởi google xin lỗi vì những sai lầm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.