This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Key bản quyền IDM trọn đời - Key lifetime IDM là gì

newguy999

Rìu Sắt Đôi
sau khi mua giờ mình còn chả thèm tải IDM sau khi cài lại win anh em ạ. Vì gần đây ko có nhu cầu down cái gì quá lớn. toàn vài chục MB =))

Nobika390

Rìu Sắt
sau khi mua giờ mình còn chả thèm tải IDM sau khi cài lại win anh em ạ. Vì gần đây ko có nhu cầu down cái gì quá lớn. toàn vài chục MB =))
chuẩn, mua xong nhu cầu tải ít, ko như thời sinh viên cắm máy tải suốt, film giờ cũng ko hay như ngày xưa để mà phải tải về, xem online cho nhanh

rongcanlc

Búa Gỗ
chuẩn, mua xong nhu cầu tải ít, ko như thời sinh viên cắm máy tải suốt, film giờ cũng ko hay như ngày xưa để mà phải tải về, xem online cho nhanh
chẳng bù cho em. Ngày xưa tải nhiều. Nhưng toàn file game to.
Bây giờ ngày nào cũng tải file phim, nhạc quý hiếm để lưu trữ. Mỗi tháng Win 11 đều thống kê tải hơn 250GB.
Mới đầu tư 2 cái key lifetime xót hết cả ví. Nhưng vì sự nghiệp download như điên của em thì đành phải rút ví thôi.

hitaru02

Rìu Sắt Đôi
Từ ngày các trình duyệt tích hợp tải nhanh thì mình quên luôn idm

mrk1102

Búa Gỗ
Một thời ký ức. Nhưng đúng là hiện giờ nhu cầu sử dụng IDM gần như không có.

longht

Gà con
Giờ tốc độ tải của các browser kinh quá nên mình cũng không xài IDM nữa, nhưng hồi trước 1 thời ăn ngủ cùng IDM

Tuy nhiên theo mình nghĩ thì bây giờ quan trọng là khả năng bắt link (nhất là những trang không cho download) thì ưu tiên hơn là tốc độ.

ntvan90

Gà con
Ko biết ý bác bảo bắt link là ví dụ trang nào hay loại nào ko, dùng IDM thấy khoản tải video từ youtube tiện, mà ghét cái tải file phim cỡ lớn thì nối file mất thời gian, chiếm hết băng thông tốc độ ổ cứng, nếu mà đang xem phim nặng nặng trên HDD mà đến lúc IDM nối file thì giật tung đít ))

longht

Gà con

À đúng rồi, cái lúc mà IDM nối file thì máy gần như đơ luôn không làm được các việc khác nữa. Nói chung lâu lắm rồi mình không xài IDM nữa nên cũng không biết bây giờ thế nào.

Còn về việc bắt link từ trang nào thì trên đây cũng hơi khó đưa ra ví dụ......*if you know what i mean*

ntvan90

Gà con
Chắc ý bác là trang học tập p**nhubdotcom ))