Thảo luận - Key bản quyền IDM trọn đời - Key lifetime IDM là gì | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Key bản quyền IDM trọn đời - Key lifetime IDM là gì

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Thiệt em bỏ ra số tiền mua IDM và cảm giác thật sự hài lòng, nhiều lúc còn thấy số tiền bỏ ra sao nó rẻ đến thế với một phần mềm ok như vậy=)) mn có thể mua ở Vhieu nha! mình đã mua nhiều lần và rất ok.
Bạn mua thêm nữa đi , Tôi chỉ dùng cờ rắc thôi , đừng kêu gọi gì ở đây!!!!!
Ai thích thì tự tìm cái mình thích

Mechzzz

Búa Đá Đôi
1 key IDM có thể cài trên 2 (hoặc nhiều) máy tính. Có điều là các thiết bị đó không được đồng thời online chung 1 thời điểm.
Mình hiện cài 1 key cho 2 máy và dùng vi vu từ đó giờ, không sao hết.

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
Mình thấy phần mềm FDM phiên bản 6.x cũng có tốc độ tải và các tính năng không hề thua kém gì IDM mà hoàn toàn miễn phí nữa.
thua kém ở độ nhạy bắt link, tùy chỉnh proxy, filetype, số lượng connection, băng thông, shutdown máy

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
IDM_Tweak_Assistant - cài 1 lần update vĩnh viền.
Tháo IDM (không dùng soft) thì cài lại vẫn còn, cài đè bản mới lên vẫn còn.
Chỉ có tháo IDM (dùng soft) + cài lại win mới mất
Bambang nó oke nhưng cũng tùy máy nữa hay sao đó bạn, máy mình trước dùng nó updat ầm ầm chẳng bị báo fake gì, nhưng thấy có nhiều người bên fb họ dc sp bằng bambang khi updat bị báo fake than ỳ xèo chả hiểu sao, chắc do hên xui và do tùy máy quá 😁

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
Bambang nó oke nhưng cũng tùy máy nữa hay sao đó bạn, máy mình trước dùng nó updat ầm ầm chẳng bị báo fake gì, nhưng thấy có nhiều người bên fb họ dc sp bằng bambang khi updat bị báo fake than ỳ xèo chả hiểu sao, chắc do hên xui và do tùy máy quá 😁
không phải bạn ạ, do họ cài win ngu, cài soft ngu, cài máy ngu & Cr@ck ngu

Ton Thang

Rìu Sắt
1 key IDM có thể cài trên 2 (hoặc nhiều) máy tính. Có điều là các thiết bị đó không được đồng thời online chung 1 thời điểm.
Mình hiện cài 1 key cho 2 máy và dùng vi vu từ đó giờ, không sao hết.
cái này hay thế, mình cũng dùng key mà chưa nhập cho máy khác, sợ bị khóa :(

louislolitta

Búa Gỗ
Hồi xưa thời 200x còn thích IDM download phim tài liệu Nhật về xem. Giờ cũng ko có nhu cầu down cả chục G nên thôi. =)))

Garlic

Búa Gỗ
tại mình thấy hình như ở Việt Nam có nhà phân phối nên mua nhà phân phối cho rẻ :)
Hình như SOft247 gì ấy. rẻ hơn 1 chút. nhưng web hãng có dẫn link tới. nên mua chắc ok. tại giờ hết down nhiều như xưa nên mình k mua nữa. dành mua cái khác

vhieuad

Búa Đá
Thiệt em bỏ ra số tiền mua IDM và cảm giác thật sự hài lòng, nhiều lúc còn thấy số tiền bỏ ra sao nó rẻ đến thế với một phần mềm ok như vậy=)) mn có thể mua ở Vhieu nha! mình đã mua nhiều lần và rất ok.
Cám ơn Bro còn nhớ đến êm, nhưng ở đây em sẽ không nói là e bán IDM rẻ nhất thị trường đâu. E sợ block lắm. E đi đây {big_smile}

vnznv

Búa Gỗ
Dùng bản quyền thì không phải lo đến các vấn khác mỗi khi IDM update

TokudaVip

Búa Gỗ
mới bỏ IDM chuyển sang neat download manager. free nên tính năng ko bằng idm nhưng cũng đủ cho nhu cầu. thấy khá ổn
Mình mới test thử, thấy khá ổn... free thì quá ok rồi, còn cái idm nó update cmn chóng mặt cứ lo tìm Cr@ck mệt vloz ra.