[Key] Avast Premium Security dài hạn sử dụng - Cập nhật liên tục! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Key] Avast Premium Security dài hạn sử dụng - Cập nhật liên tục!

1234560987

Rìu Vàng
Trc kiếm đc cái key 1 năm rồi nó còn tự động gia hạn nữa nên giờ vẫn chưa cần dùng key khác :D

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
50 Account Avast kèm theo key, tôi xóa mất máy ảo cài Avast rồi nên ko test được.Đảm bảo GG chỉ có 1 KQ duy nhất.
Thành viên cần Like + F5 để view.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Chào bác chủ thớt @haibmh
Do mình không PM bác được cũng như 1 tuần gần đây trên điện thoại không vào thớt share Eset của bác được nên mình gửi hình báo lỗi như bên dưới nhé

Bên topic Key Eset của @haibmh có hướng dẫn cách làm exclusion của Mod Tran Quang Ha, bạn vào đó tìm thử và làm theo, khi nào tôi thấy lại cmt đó, tôi sẽ gửi tiếp lên đây cho bạn. Tôi không biết ở Mobile thì nó có khác với trên Windows hay không?

Update: Link, hướng dẫn nằm ngay tại đầu bài:

https://vn-z.vn/threads/keys-eset-s...-cau-co-cap-nhat-keys-moi-khi-tim-duoc.12583/

Sửa lần cuối:

cowboy

Búa Đá Đôi
Bên topic Key Eset của @haibmh có hướng dẫn cách làm exclusion của Mod Tran Quang Ha, bạn vào đó tìm thử và làm theo, khi nào tôi thấy lại cmt đó, tôi sẽ gửi tiếp lên đây cho bạn. Tôi không biết ở Mobile thì nó có khác với trên Windows hay không?

Update: Link, hướng dẫn nằm ngay tại đầu bài:

https://vn-z.vn/threads/keys-eset-s...-cau-co-cap-nhat-keys-moi-khi-tim-duoc.12583/
Cảm ơn bác nhiều, cơ mà hướng dẫn nằm ngay đầu bài mà link vào không được nên không thể xem được đầu bài hihi

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cảm ơn bác nhiều, cơ mà hướng dẫn nằm ngay đầu bài mà link vào không được nên không thể xem được đầu bài hihi

Phần hướng dẫn từ #1 không cần nhấn Like vẫn hiển thị rõ ràng, tôi không hiểu sao bên bạn không xem được? Hình minh hoạ dưới đây:

eset 2020-01-06_051641.png

Sửa lần cuối:

cowboy

Búa Đá Đôi
Phần hướng dẫn từ #1 không cần nhấn Like vẫn hiển thị rõ ràng, tôi không hiểu sao bên bạn không xem được? Hình minh hoạ dưới đây:
À, cái này ko liên quan đến Like bác ạ, vấn đề là khi truy cập link bài viết từ Android thì đã bị báo "Nội dung nguy hiểm" và chặn rồi ấy, xem trên laptop thì OK vì ko có Eset. Hướng dẫn của bác Mod kia là bản Endpoint, trong bản Mobile hình như chưa có phần advanced setting đó bác ạ.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
À, cái này ko liên quan đến Like bác ạ, vấn đề là khi truy cập link bài viết từ Android thì đã bị báo "Nội dung nguy hiểm" và chặn rồi ấy, xem trên laptop thì OK vì ko có Eset. Hướng dẫn của bác Mod kia là bản Endpoint, trong bản Mobile hình như chưa có phần advanced setting đó bác ạ.

Nghe bạn nói tôi cũng lấy cái phone Samsung Note3 cũ ra, trong đây tôi cũng cài Eset Mobile mà sao lạ quá, tôi vào được cả hai topic không phải bị chặn gì hết, trong khi trên máy PC với bản Eset Internet Security thì nó chặn cái topic Eset, phải làm exclusion mới vô được. Bản mobile trên phone của tôi chỉ là bản thường không phải Premium đó bạn.