Kaspersky Total Security + 500 days | Page 289 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cho em 1 key kapersky total security được không ạ, e cài lại máy đi luôn cái key.
Gởi bạn :
Cho mình xin 1 key Kaspersky Anti-Virus với ạ. Mình cảm ơn mn.
Gởi bạn :
Cho mình xin 1 key KIS với ạ, đa tạ nhiều
Gởi bạn :
e đang cài hộ 1 máy , bác nào có kis ko ạ? thanks b
Gởi bạn :
cho mình xin một key internet với ạ, do mới cài lại máy key cũ không kích hoạt được nữa
Gởi bạn :

Các Bạn cố gắng thường xuyên sinh hoạt để lần sau lấy được key có số ngày còn nhiều, giờ thì khoảng 7-10 tháng thôi.!!!

Sửa lần cuối:

hoa397999

Búa Đá
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi bạn :

Gởi bạn :

Gởi bạn :

Gởi bạn :

Gởi bạn :

Các Bạn cố gắng thường xuyên sinh hoạt để lần sau lấy được key có số ngày còn nhiều, giờ thì khoảng 7-10 tháng thôi.!!!
Em đã kích hoạt được. Em cảm ơn bác ạ!

datthanhz

Gà con
Gởi bạn :

Gởi bạn :

Gởi bạn :

Gởi bạn :

Gởi bạn :

Gởi bạn :

Dạ em cám ơn a ạ.

Kaspersky Internet Security 2021
Xem phần đính kèm 37240

Bạn còn cho mình xin một key. Thanks a lot.

Vitbau08

Búa Gỗ
Chào các bác,
Trước e có xin được 1 key KTS trên đây có thời hạn đến 3 năm, nhưng giờ e cài lại windows thì không thể dùng key đó kích hoạt lại. Các bác có ai biết cách xin hướng dẫn giúp e hoặc không được thì cho e xin key mới ạ.
E chân thành cảm ơn!