Kaspersky Total Security + 500 days | Page 75 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

tiendatctt3

Rìu Sắt
các bạn cho mình hỏi kích hoạt qua Porxy của quốc gia khác là sao? và thực hiện như thê nào để có thể kích hoạt key?

Cloud Free

Búa Gỗ Đôi
các bạn cho mình hỏi kích hoạt qua Porxy của quốc gia khác là sao? và thực hiện như thê nào để có thể kích hoạt key?
Bạn tải và cài đặt Nord vpn nhé! Cách sử dụng thì seach gg^^
Topic này share nhiều acc nord lắm nè
View hidden content is available for registered users!
Sau khi fake proxy bạn thêm key vào như bình thường. Thân

tiendatctt3

Rìu Sắt
Bạn tải và cài đặt Nord vpn nhé! Cách sử dụng thì seach gg^^
Topic này share nhiều acc nord lắm nè
No quote
Sau khi fake proxy bạn thêm key vào như bình thường. Thân
mình có thử cài Nord VPN và đăng nhập tài khoản các bạn chia sẻ trên topic, nhưng mình không có kết nối được với bất kỳ server nào, search google thì nói Win 7 cần cái gì đó nữa? thế là mình xóa luôn...

Cloud Free

Búa Gỗ Đôi
mình có thử cài Nord VPN và đăng nhập tài khoản các bạn chia sẻ trên topic, nhưng mình không có kết nối được với bất kỳ server nào, search google thì nói Win 7 cần cái gì đó nữa? thế là mình xóa luôn...
Bạn thử log out ra rồi đăng nhập tài khoản khác thử xem. Nord nhiều người dùng cùng lúc đâu có kết nối được mình bị vậy mấy lần rồi. Mình dùng win 10, hy vọng lỗi nó giống để giúp bạn :p