Kaspersky Total Security + 500 days | Page 535 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
CHo mình xin 01 key KIS
Tôi vùa gởi đến bạn ở đây giờ lại hỏi nữa. Nếu bạn không cần, chỉ hỏi cho vui thì báo để tôi gởi đến người cần.!
nhờ bác chia sẻ 1 key KIS giúp, cảm ơn bác!
Gởi bạn :
Chào bác,

Bác có thể cho em xin 1 key KTS được ko ạ.
Gởi bạn :

Các bạn nên dùng đến hạn.!

Sửa lần cuối:

thandanit2909

Rìu Sắt
Tôi vùa gởi đến bạn ở đây giờ lại hỏi nữa. Nếu bạn không cần, chỉ hỏi cho vui thì báo để tôi gởi đến người cần.!

Gởi bạn :

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi bạn :

Bác còn KTS nào ko cho e xin 1 key với ạ.

trinitron80

Búa Gỗ

Gởi bạn :

Gởi bạn :

Cảm ơn bác thật nhiều!

Binhpham89

Búa Gỗ

Gởi bạn :

Gởi bạn :

Bác ơi, cho xin một key với

Pham Cong

Rìu Bạc
Chào bác Vathinh, Key KTS hôm trước bác cho: xxxx.xxEG2 mình add (Không đăng nhập) nó cho, hôm nay add vô nó báo Limit mất rồi. Bác có thể cho mình xin 1 key mới được không ạ.
Cám ơn bác nhiều nhiều!