Kaspersky Total Security + 500 days | Page 523 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

dishack

Búa Đá
@dishack, tôi vừa gởi đến bạn hôm trước thì hôm sau bạn đã vào lấy. Không nghe nói dùng như thế nào chỉ thấy hỏi tiếp, giờ lại hỏi nữa....,
ACE thân mến, lúc này tìm key các loại đều khó lắm. Tuy cũng có, nhưng yêu cầu ACE quá cao nên chịu. ACE chịu khó ra vào thường canh người khác gửi gặp đúng yêu cầu thì lấy dùng, xin ACE thông cảm và đừng gọi tôi nữa. Cảm ơn.!
Sorry bạn nha key trước bị hết lượt active mình mới xin lại nếu active được mình đã cập nhật cho bạn biết. Sorry @vathinh đã làm phiền bạn!

may quá key KTS của mình vừa hết hạn đang tính chuyển qua Avast để xài miễn phí thì thấy thread này, nếu còn dư các bác cho mình xin 1 key KTS với nhé, mình cảm ơn.

kiendaide

Búa Gỗ
Xem phần đính kèm 60035
Kaspersky Total Security
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Xem phần đính kèm 60070
Kaspersky Internet Security

Cho mình xin 1 key với

nnt1996

Búa Gỗ Đôi
Người thì khổ sở mãi không có 1 key. Người thì qua loa hời hợt ? Vớ va vớ vẩn nó quen thân
Mà buồn cười ở chỗ key #10,403 vẫn còn lượt nhưng nhiều người rất lười check key, chỉ chờ key mới có sẵn.

Post đó có điều kiện khác nữa mà bạn, được 20 posts và 20 reactions là sẽ xem được thôi
Cho đi để nhận lại mà bạn
vậy à bác, mình ko đủ điều kiện để xem, chỉ thấy đc nội dung là:
Khu vực dành cho tài khoản VIP trở lên.Hidden text, you need have 20 message, now you have 9 post.

AnTuTu

Rìu Vàng