Kaspersky Total Security + 500 days | Page 493 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bạn nào còn key kaspersky total cho mình xin 1 key vs ạ. mình cảm ơn rất nhiều, mình lục tìm các trang trước mà không còn key nào còn sống. tks các bạn ạ
Gởi bạn :

hiddenone

Búa Gỗ
Bạn @vathinh ơi. còn key kaspersky total nào không cho mình xin 1 key với. mấy nay hết hạn nó cứ thông báo hoài. mình xin cám ơn nhiều !!!

Starlord

Búa Gỗ
Key dùng cho phiên bản Tiếng Trung
Key Kaspersky Anti-Virus for 1 device [Expiration Date: Dec 08, 2026]

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Tôi cần key, license cho KIS nhưng tôi không thể xem được nội dung bài viết vì nó bị ẩn đối với tôi. Tôi liên tục nhận được thông báo rằng tôi chỉ có một phản ứng, mặc dù tôi đã thích nhiều bài đăng hơn và viết nhiều phản hồi hơn. Tôi không hiểu tại sao lại có những hạn chế này? Bằng cách nào đó, một người tốt nào đó có thể gửi cho tôi khóa hoặc giấy phép hợp lệ cho KIS qua tin nhắn riêng tư không? Vui lòng.

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Tôi cần key, license cho KIS nhưng tôi không thể xem được nội dung bài viết vì nó bị ẩn đối với tôi. Tôi liên tục nhận được thông báo rằng tôi chỉ có một phản ứng, mặc dù tôi đã thích nhiều bài đăng hơn và viết nhiều phản hồi hơn. Tôi không hiểu tại sao lại có những hạn chế này? Bằng cách nào đó, một người tốt nào đó có thể gửi cho tôi khóa hoặc giấy phép hợp lệ cho KIS qua tin nhắn riêng tư không? Vui lòng.
Bạn cần có người khác thích bài đăng của bạn thì bạn mới xem được nội dung. Số lượt thích là số yêu cầu tương ứng.

Starlord

Búa Gỗ
Key dùng cho phiên bản Tiếng Nhựt
Key Kaspersky Internet Security for 1 device [Expiration Date: Aug 09, 2026]

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Aha. Vâng, đó là ý nghĩa của nó. Chà, tôi sẽ không bao giờ nhận được số lượt thích như yêu cầu. Tôi không biết phải viết gì để khiến ai đó thích nó. Tôi buồn.