Kaspersky Total Security + 500 days | Page 407 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

rossi46

Búa Gỗ
Tôi chỉ cách để bạn biết đường tìm, bạn rê chuột đến tên sẽ có bảng thông tin về bạn hiện ra,

bạn nhấn vào con số của "Bài viết" sẽ có danh sách tìm kiếm. Như bạn thì vào trang 2 tìm mục liên quan đến vấn đề "Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu", bạn đến đó lui hoặc tới 1 chút sẽ thấy cái cần.
Tôi cũng làm vậy để biết thông tin mà báo với bạn, chứ không có hay ho gì đâu.
Có gì trở ngại thì báo lại.
em add đc rồi, cám ơn bác

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
mình từng chia sẻ lâu rồi mà, đâu phải giấu đâu. tại mọi người ko chịu tìm thôi . :D
#7,620
Key ấy tôi đã báo rồi vâ ACE cũng đã dùng hết lượt.
Bạn đi chơi đã rồi về gây sự chú ý, sợ ACE quên bạn.
Chúc bạn luôn khỏe, có sức mà lục lọi để ACE được vui, chứ hiện tại thì họ đang giận đó.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chào anh, các bản Anti-virus bị hết lượt mất rồi @@
Vì bạn trích dẫn bài của tôi nên tôi phải nói điều này để bạn hiểu.
Tôi không có quyền gì và cũng không bao giờ test key của AE khác gửi lên.
Tôi chỉ là thành viên bình thường như đa phần ACE, chỉ được cái hơn ở chổ tìm ra rồi gởi lên thôi.
Tôi chỉ thông tin, nhắc lại những gì mình đã gởi.
Mong bạn hiểu.

daothanhnhan

Búa Gỗ
AE nào có key KIS còn 2, 3 tháng không cho xin với đang sài trial còn 7 ngày nữa hết hạn rồi. Cám ơn

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
AE nào có key KIS còn 2, 3 tháng không cho xin với đang sài trial còn 7 ngày nữa hết hạn rồi. Cám ơn
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến ngày cuối để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

anthang

Búa Gỗ
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến ngày cuối để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
bác lúc nào cũng nhiệt tình. cảm ơn bác rất nhiều

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm
Kaspersky Internet Security đến 3/12/2023

Sửa lần cuối: