Kaspersky Total Security + 500 days | Page 367 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

Kaspersky Endpoint Security
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Kaspersky Small Office Security/Android
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
mã kích hoạt ko hợp lệ cho khu vực này. làm sao để kích hoạt đc cụ ơi

nguoixala

Rìu Chiến Vàng
Key KIS unlimited mua thế nào ae, seach google cũng không thấy
Bạn ham hố gì loại ấy chứ,cần hiểu rõ unlimited với KAS áp dụng thế nào!
Bản chất đó là keys tự động gia hạn hàng tháng,tức là nó có gia hạn tiếp hay k là do chủ keys quyết định và thời hạn dùng của cái credit gắn theo account ấy.Cũng hên xui,người tin tưởng dùng KAS thì họ cứ để thế dùng lâu dài,người k tin thì sau vài tháng chuyển dùng AV khác.
Theo mình thì kiếm hay mua keys có hạn dùng dài ngày ok hơn.

THANHLQ

Búa Gỗ
Bản chất đó là keys tự động gia hạn hàng tháng,tức là nó có gia hạn tiếp hay k là do chủ keys quyết định và thời hạn dùng của cái credit gắn theo account ấy.Cũng hên xui,người tin tưởng dùng KAS thì họ cứ để thế dùng lâu dài,người k tin thì sau vài tháng chuyển dùng AV khác.
Bạn cho hỏi. Phần mềm gì để đổi vpn sang nước khác bạn nhỉ? Mình tìm mà k dùng được. Thanks bạn nhiều.

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nói ko chính xác! Key unlimited Kaspersky Standard (đời sau của KIS) gia hạn tự động là theo năm chứ ko phải theo tháng. Trường hợp key của reseller thì reseller cũng có cả lựa chọn trả theo năm.