Kaspersky Total Security + 500 days | Page 315 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

nguoikhach

Búa Gỗ
Bác có thể giúp mình 1 key cho phần mềm Kaspersky Total Security với nhé.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bạn @vathinh có thể cho mình 1 key Kaspersky antivirus and vpn được ko ạ, cảm ơn bạn nhiều
Chỉ Kaspersky Anti-Virus thôi, còn Kaspersky VPN thì không thể.!!!

Gởi bạn :
@vathinh Giúp minh 1 Key Kasspersky Total nữa nhé ad :):){adore}
Gởi bạn :

storereloaded

Rìu Chiến Chấm

Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi bạn :
cảm ơn quản trị vì sự hào phóng 😻💕

Attachments

• Screenshot 2022-11-17 143444.png
    Screenshot 2022-11-17 143444.png
    105.7 KB · Lượt xem: 27

luong789

Búa Gỗ

Gởi bạn :

Gởi bạn :
Bạn @vathinh ơi cho mình hỏi key này kích hoạt được trên Kaspersky antivirus cho Android được ko ạ,cảm ơn bạn nhiều

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bạn @vathinh ơi cho mình hỏi key này kích hoạt được trên Kaspersky antivirus cho Android được ko ạ,cảm ơn bạn nhiều
Chỉ có Kaspersky Internet Security for Android, nếu bạn cần thì báo. Tôi sẽ gởi bạn loại key riêng lẽ.!!!

cảm ơn quản trị vì sự hào phóng 😻💕
Tôi không có "quản" hay "trị" gì cả, chỉ là thành viên bình thường như đa phần ACE. Chỉ thích bon chen nhưng thua trắng bụng.!!!
Vẫn biết gởi ID/1 key thì tốn nhiều key nhưng được "like" lại thì ít. Vẫn thích gởi theo cách này, lợi như thế nào thì ACE tự nhận thấy.

byboy9xx

Búa Gỗ
Chỉ có Kaspersky Internet Security for Android, nếu bạn cần thì báo. Tôi sẽ gởi bạn loại key riêng lẽ.!!!

Tôi không có "quản" hay "trị" gì cả, chỉ là thành viên bình thường như đa phần ACE. Chỉ thích bon chen nhưng thua trắng bụng.!!!
Vẫn biết gởi ID/1 key thì tốn nhiều key nhưng được "like" lại thì ít. Vẫn thích gởi theo cách này, lợi như thế nào thì ACE tự nhận thấy.
bác ơi. cho em xin 1 key total được không ạ. em cảm ơn

Nova Beo

Búa Gỗ

bác ơi. cho em xin 1 key total được không ạ. em cảm ơn

luong789

Búa Gỗ

Vậy mong bạn gửi cho mình key Kaspersky internet security for Android khác cho mình với nhé,cảm ơn bạn nhiều nhé